



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI
ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA



TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI
YA AJIRA

Kumb. Na.KMC.E.50/4"A"/17

Tarehe: 08 Oktoba, 2025

Kwa Mujibu wa Sheria ya Utumishi wa Umma ya Mwaka 2002 ikisomwa sambamba na Kanuni zake za Mwaka 2022 Kanuni ya 111 (4) (a) Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama anapenda kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa, nafasi ya **"Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira"** Manispaa ya Kahama.

SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania.
- ii. Awe ni mkazi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama.
- iii. Awe amestaafu na aliyebobea katika fani ya Utawala, Usimamizi wa Rasilimali Watu au Sheria.
- iv. Asiwe na umri chini ya miaka 45.

Mwisho wa kupokea maombi ni **15 Oktoba, 2025** saa **9:30** alasiri.

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P 472,
KAHAMA.

Tangazo hili limetolewa na


Masudi Kibetu

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MANISPAA
KAHAMA

MUNICIPAL DIRECTOR
KAHAMA MUNICIPAL COUNCIL
P.O. Box 472
KAHAMA