JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KAHAMA

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kumb. Na.KMC.R.30/11/VOL.II/62 Tarehe: 25 Juni, 2025

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama anapenda
kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa, nafasi za Ajira ya Muda ya
Wakusanya Mapato nafasi Arobaini na Tisa (49).
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iX.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania.

Awe amehitimu Kidato cha IV na awe na Ufaulu wa Daraja la nne na
kuendelea.

Awe Mwadilifu na ambaye hajawahi kukutwa na hatia Mahakamani.
Awe na Mdhamini mwenye makazi yake Halmashauri ya Manispaa
Kahama mwenye Mali isiyo hamishika.

Awe na uwezo wa kufanya kazi kwa kujituma bila kusimamiwa

Awe na Umri wa kuanzia Miaka 18 hadi 35.

Awe tayari kufanya kazi katika Kata yoyote ya Manispaa ya Kahama.
Awe na uzoefu wa kukusanya Mapato kwa kipindi kisichopungua
mwaka mmoja.

Kipaumbele pia atapewa anayefahamu kuendesha Pikipiki.

MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA

Vi.

Awe na umri ya miaka 18-35 (Ambatanisha cheti cha kuzaliwa)
Waombaji waambatishe vivuli vya Vyeti vyao vya Elimu na taaluma
pamoja na maelezo binafsi (CV).

Katika barua ya maombi, weka Namba yako ya simu inayopatikana
Muda wote.

Barua zibandikwe picha mbili (2) - Passport size.

Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili.
Mwisho wa kupokea maombi ni 08/07/2025 saa 9:30 alasiri.



Vii.

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,
Barabara ya Boma,

S.L.P 472,

KAHAMA

Limetolewa na:
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NECIFAL DIRECTOR
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