



**OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA  
NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA  
KAHAMA**



## **TANGAZO**

**KWA WANANCHI WOTE WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA  
KAHAMA**

**MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA  
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA  
HALMASHAURI YA MANISPAA KUWA ANATANGAZA NAFASI  
YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA**

### **SIFA ZA MUOMBAJI**

1. Awe ni Mtanzania
2. Awe ni Mkazi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama
3. Awe amestaafu na aliyebobea katika fani ya Utawala au Usimamizi wa Rasilimali Watu

**MAOMBI HAYO YATAPOKELEWA KUANZIA TAREHE  
30/06/2023 HADI TAREHE 13/07/2023 SAA 9:30 ALASIRI**

**BARUA ZOTE ZA MAOMBI ZIELEKEZWE KWA;**

**MKURUGENZI WA MANISPAA,  
HALMASHAURI YA MANISPAA,**

**S.L.P 472,**

**KAHAMA**

**Tangazo hili limetolewa na**

.....  
**Anderson D. Msumba**

**MKURUGENZI WA MANISPAA**

**MUNICIPAL DIRECTOR  
KAHAMA MUNICIPAL COUNCIL  
P.O. Box 472  
KAHAMA**