JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANA
OFISI YA RAIS,

Kumb.Na KMC/E.50/4/83 24 Mei, 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Manispaa Kahama imepata idhini ya utekelezaji wa Ajira Mpya katika
Mwaka wa Fedha 2021/2022 kwa barua yenye Kumb. Na, FA.97/228/01/9 ya Tarehe 13
Mei, 2022 kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi.

Hivyo, Mkurugenzi wa Manispaa Kahama anawatangazia Watanzania wenye Sifa na nia
ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Manispaa Kahama, kuomba nafasi za kazi
zifuatazo kuanzia leo tarehe 24 Mei, 2022:

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III- NAFASI (10)
1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe na Sifa zifuatazo:

L Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI)

II.  Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja va fani za
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa
kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote
kinachotambulika na Serikali.

1.2 MSHAHARA
MNgazl ya Mshahara ni TGS. B 1.

1.3 MAJUKUMU YA KAZI

i. Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Mtaa.

ii. Kusimamia ulinzi na Utawala bora kwa Raia na Mali zao. Kuwa Mlinzi wa
Amani na msimamizi wa Utawala bora katika Mtaa.

iil. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipanago ya maendeleo
katika Mtaa.



Iv.

vi.

Vil.
wiii.
I,
X.
xi.
xii.

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Mtaa.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini
na kuongeza uzalishaji mali.

Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo nya Kitaalam katika Mtaa

kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Mtaa.
kuwa Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalam waliopo katika Mtaa

Kupokea na kusikiliza na kutatua migogoro ya Wananchi

Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Mtaa na

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

2. KATIBU MUHTASI DARAJA LA III- NAFASI (2)

zll

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe na Sifa zifuatazo;

1.
ii.
il

.

2.2

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI)

Awe amehitimu mafunzo ya Uhazili

Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiingereza na Kiswahili Maneno 80 kwa
dakika Moja

Awe amehudhuria na kufaulu mafunzo ya Computer kutoka Chuo chochote
kinachotambulika na Serikali na kupata Cheti katika Program za Window,
Microsoft Office, Internent, E-Mail na Publisher.

MSHAHARA

MNgazi ya Mshahara ni TGS, B 1.

2.3

i
ii.

MAJUKUMU YA KAZI

Kuchapa barua na Nyaraka mbalimbali

Kusaidia kutunza Kumbukumbu za Matukio, Miadi, Tarehe za Vikao, Safari
za Mkuu wake na Ratiba za Kazi zinazopangwa kutekelezwa katika Ofisi
anamofanyia Kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unachitajika.
Kusaidia kuwapokea Wageni na kuwasikiliza shida zao na kUwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikia.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa katika maofisa katika
sehemu alipo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu husika.
Kutekeleza kazi zote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.



3. DEREVA DARAJA LA II- NAFASI (2)
3.1 SIFA ZA MUOMBAJI
Mwombaji awe na Sifa zifuatazo;

i. Awe na Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (IV) au 5ita (VI).

i. Awe na Lesenl| ya Daraja "C1" au ™ E” ya uendeshaji Magari pamoja na uzoefu
wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka Mitatu (3) bila kusababisha
ajali.

ii. Awe amehudhuria Mafunzo ya msingi ya uendeshaji Magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali,

iv. Muombaji mwenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la 11 atafikiriwa kwanza.
3.2 MSHAHARA
Ngazi ya Mshahara ni TGS B.
3.3 MAJUKUMU YA KAZI

I.  Kukagua gari kabla na baada ya safari il kubaini hali ya usalama wa gari.
II. Kuwapeleka Watumishi wa Umma maeneo mbalimbali kwenye shughuli na safari
za kikazl.

[II. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

V. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari

V. Kujaza na kutunza daftari la safari "Log book” kwa safari zote.
VI. Kufanya Usafi wa Gari

4. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II- NAFASI (2)
4.1 SIFA ZA MUOMBAJIL.
Mwombaji awe na Sifa zifuatazo;

I. Awe amehitimu kidato cha Nne (IV) au cha Sita(VI)
11. Awe na cheti cha utunzaji kumbukumbu katika moja wapo ya fani za
Afya, Masijala,Mahakama ya Ardhi.

4.2 MSHAHARA
Mgazi ya Mshahara ni TGS, Bl

4.3 MAJUKUMU YA KAZI
4 Kutafuta kumbukumbu/Myaraka/Mafaili yanaoyahitajika na wasomaji.



I1. Kuthibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.

III.  Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (Classification of boxing) kwaajili ya matumizi ya
Ofisl.

IV.  Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (File racks/Cabinets
katika masijala/vyumba vya kuhifadhia mafaili

V. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za serikali,

5. MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
L. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania mwenye umri usiopungua Miaka 18 na
usiozidi Miaka 45.

II.  Mwombaji aambatishe nakala ya Cheti cha kuzaliwa.

III.  Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya Wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika pamoja na namba zao za Simu,

IV.  Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Elimu na taaluma kutoka Viyuo
vinavyotambuliwa na Serikali,

V.  Testimonials, provision results, statement of results, havitakubaliwa

VI. Waombajfi wote ambao wamesoma nje ya Nchi wahakikishe vyetl wvyao
vinafanyiwa ulinganishi na TCU na NACTE,

VII.  Waomabji waambatanishe picha moja passport size ya hivi karibuni

VIII.  Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 06/06/2022.

Maombi yote yatumwe kupitia Posta kwa Anuani ifuatayo;

Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa Kahama,
Barabara ya Boma,

S.L.P 472,
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