



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA



OFISI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA
TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Tarehe: 13/04/2022

Halmashauri ya Manispaa ya Kahama, inapenda kuwatangazia Umma/Wananchi wote kwamba, utaondosha vifaa chakavu yakiwemo Magari, Pikipiki, Mitambo na Vifaa vya Afya kwa njia ya mnada wa hadhara kama ilivyoosheshwa hapo chini kwenye jedwali la kundi A na B, vifaa tajwa vipo katika Hosipitali ya Halmashauri ya Manispaa ya Kahama. Mnada utafanyika katika eneo la Hosipitali ya Halmashauri ya Manispaa ya Kahama, iliyopo Kahama Mjini.

a) Kundi la Kwanza

- i. Vifaa vya Afya mbalimbali (Hospital Bed, Trolley, Examination Bed, Autocrave, Vaccination Freezer, Patient CupBoard, Stretcher, Autocrave, etc)

b) Kundi la Pili (Magari, Pikipiki na Mitambo)

NA	LOT NA.	NAMBA YA USAJILI	AINA	ENEO
1	KTC/MV/01/2019	SM 10753	FORD	KAHAMA TOWN COUNCIL
2	KTC/MV/04/2019	SM 3348	TOYOTA L/CRUISER H/T	KAHAMA TOWN COUNCIL
3	KTC/MV/05/2019	SM 2983	TOYOTA L/CRUISER H/T	KAHAMA TOWN COUNCIL
4	KTC/MV/06/2019	SM2927	ISUZU TIPPER	KAHAMA TOWN COUNCIL
5	KTC/MC/01/2019	SM 4563	HONDA	KAHAMA TOWN COUNCIL
6	KTC/MC/02/2019	SM 8903	DYUN	KAHAMA TOWN COUNCIL
7	KTC/MC/03/2019	SM 4745	HONDA	KAHAMA TOWN COUNCIL
8	KTC/PLN/01/2019	N/A	ENGINE ENTEPHAC MODEL(GERERATOR)	KAHAMA TOWN COUNCIL
9	KTC/PLN/02/2019	N/A	LISTER PETER GENERATOR	KAHAMA TOWN COUNCIL(NYIHOGO)
10	KTC/PLN/03/2019	SM 4158	TRACTOR	KAHAMA TOWN COUNCIL(NYIHOGO)
11	KTC/PLN/04/2019	SM 4159	TRACTOR	KAHAMA TOWN COUNCIL(NYIHOGO)

VIGEZO NA MASHARTI YA MNADA

1. Chombo /kifaa kitauzwa kama kilivyo, mahali kilipo.
2. Mnunuzi atalazimika kulipia papo hapo amana (deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya chobo alichonunua na atatakiwa kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi nanne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo husika na amana iliyolipwa haitarudishwa. Hii ni kwa vyombo vya moto tu. Aidha kwa vifaa vya ofisi na vifaa vinginevyo mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo amana (deposit) ya asilimia miamoja (100%) ya thamani ya chombo alichonunua.
3. Gharama za kubadilisha umiliki ni jukumu la mnunuzi, mnunuzi atatakiwa kukamilisha umiliki wa chombo alichonunua ndani ya miezi mitatu.
4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo hii ni kwa vifaa vya moto tu. Aidha kwa vifaa vya ofisi na vifaa vinginevyo mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo hicho siku hiyo ya mnada baada ya kukamilisha malipo yote.
5. Ruhusa ya kuangalia chombo husika itatolewa kwa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada kuanzia saa nne kamili asubuhi hadi saa kumi kamili jioni.
6. Mnada utaanza saa nne kamili (04:00) asubuhi siku ya Jumamosi tarehe 30/4/2022.
7. Ofisi haitahusika na gharama za malazi, chakula, usafiri na kadhalika.
8. Vigezo na masharti ya mnada kuzingatiwa.
9. Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki katika mnada huu.
10. Tangazo la mnada linapatikana pia katika ofisi ya Halmashauri ya Manispaa ya Kahama.


IMETOLEWA NA MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA

S.L.P 472
MUNICIPAL DIRECTOR
KAHAMA MUNICIPAL COUNCIL
P.O. Box 472
KAHAMA