s HALMASHAURI YA MII KAHAMA

TANGAZO LA ZABUNIX

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02, LGA/155/2018/2019/G/02 na
LGA/155/2018/2019/ W/02

1. Halmashauri ya Mji Kahama inakaribisha maombi ya Zabuni za huduma mbalimbali
zisizokua za kitaalam, bidhaa na kazi kutoka kwa Watu binafsi, vikundi au Kampuni zenye
kutoa huduma hizo kwa kipindi cha Mwaka wa fedha 2018/20109.

2. Unakaribishwa kuleta Maombi yako kwa ajili ya huduma zisizo za kitaalam, bidhaa na kazi
kama zilivyoelezwa kwenye Orodha hapa chini:-

ZABUNI ZA HUDUMA ZISIZO ZA KITAALAM ( Zabuni Na.
LGA/155/2018/2019/NC/02)

1 | Huduma ya kunyonya majitaka

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/01

2 | Huduma ya kukarabati vifaa tiba (Preventive and maintanance)

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/02

3 | Huduma ya kukodisha viti, meza, mapambo na mahema

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/03

4 | Huduma ya ukarabati wa vifaa vya ofisi (ambavyo ni scanners, photocopy

machine, computer, printer, ups)

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/04

5 | Huduma ya usafirishaji wa abiria na mizigo

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/05

6 | Kuendesha choo cha stendi ya CDT

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/06

/7 | Kuendesha choo cha soko la Majengo.

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/07

. 8 | Kupangisha vyumba vya biashara 33 katika soko la Namanga - kodi TZS !

:- 1 60,000/= kwa mwezi.Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/08

* 10 | Kupangisha vyumba vya biashara 149 uwanya wa mpira wa Taifa — kodi TZS

5,000/10,000/= kwa mwezi.Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/NC/02/09

11 | Kupangisha vyumba vya biashara 157 stendi ndogo ya Majengo — kodi TZS

10,000/= kwa mwezi.Zabuni Na. LGA/155/2018/2018/NC/02/09




. S

ZABUNI ZA BIDHAA (Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/G/02)

1 | Huduma ya kuuza matofali. Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/G/02/01‘_
2 | Huduma Ya Kuuza Mitungi Ya Gesi
Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/G/02/02
3 | Huduma ya kuuza Mawe, Mchanga, kokoto na Moramu
Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/G/02/03
Huduma ya kuuza Mawe, Mchanga, kokoto na Moramu J

\.

 Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/G/02/04
Huduma ya kuuza samani (furniture)
Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/G/02/05

_ZABUNI ZA KAZI (Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/ W/02)

Huduma ya ukandarasi (Contractors Pre-Qualification) wa majengo, barabara,
umeme, air condition na majokofu

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/W/02/01

Mafundi ujenzi mbalimbali (Local Fundi).

Zabuni Na. LGA/155/2018/2019/W/02/02 |

3. MASHARTI KWA WAOMBAJI

4. Mwombaji awe na leseni hai kwa biashara husika, mwombaji aonyeshe utambulisho wa
mlipa kodi(TIN), usajili wa kampuni, usajili wa VAT kwa wale wanaokidhi matakwa ya
kusajiliwa kwenye VAT, uhalali wa kisheria wa kusaini nyaraka (Power of attorney)

5. Mwombaji ataje kiwango cha asilimia (%) atakacholipwa na Halmashauri kutoka kwenye
makusanyo. Makusanyo yote yote yanatakiwa kuingizwa kwenye akaunti ya Halmashauri.
Mwombaji atatakiwa kulipa dhamana ya mwezi mmoja kabla ya kusaini mkataba. Afanye
utafiti wa chanzo kabla ya kuomba. Asiwe anadaiwa kodi ya aina yoyote na halmashauri.

6. Kwa upande wa huduma tofauti na kukusanya mapato mwombaji ataje gharama/bei kwa
huduma atakayoitoa

/7. Maombi yatalipiwa ada ya uzabuni ya TZS 50,000/ = ambazo hazitarejeshwa, fedha hizi
Zilipwe ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, S.LP 472, Kahama, isipokua kwa zabuni ya kupangisha
vibanda zitalipiwa TZS 10,000/ = kwa kila zabuni

katika tariff inayoonyesha gharama kwa kila aina ya jengo mara baada ya Mzabuni
kukubaliwa maombi yake.

8. Vitabu vya Zabuni vinapatikana kwenye Ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya
Mji Kahama, S.L.P 472, Kahama kuanzia Saa 1.30 Asubuhi hadi Saa 9.30 Alasiri

9. Maombi yote yajazwe kwa umakini na yaambatane na nakala halisi Moja na nakala
iliyorudufiwa (Copy) Moja) na yafungwe vizuri kwa lakiri na juu ya bahasha andika jina la
zabuni unayoomba. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 12/02/2018 saa 5.00 asubuhi.
Zabuni zitafunguliwa siku hiyo hiyo na waombaji mnakaribishwa kuhudhuria sherehe za
ufunguzi.



Maombi yote yatumwe kwa: KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA MJI,
S.L.P 472,
KAHAMA.

10.Maombi yatakayochelewa au sehemu ya maombi, maombi ya kielektroniki, na maombi
ambayo hayakufunguliwa kwenye sherehe ya ufunguzi wa maombi , kwa hali yoyote ile
hayatapokelewa na hayatakubaliwa kwa tathmini.

Ande » ba
MKURUGENZI WA MJI
KAHAMA



