TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018- ROBO YA I, II NA III MIRADI ILIYOKAMILIKA

NA JINA LA MRADI KATA CHANZO CHA FEDHA HATUA UTEKELEZAJI

MAPATO YA NDANI KIASI KIASI
KILICHOPANG KILICHOTUMIK S/KUU Halmashauri Nguvu za wananchi Wahisani Mfuko wa Jimbo | JUMLA
WA A

Ukarabati wa Kisima katika Kijiji ~ Ufala-Kilago 2,400,000 2,400,000 2,400,000 - - - - 2,400,000 ukarabati umefanyika na kisima
cha Ufala — Kilaao kinatumika
Ununuzi wa Mabomba katika ya  Malunga,Zongom 5,056,000 5,056,000 5,056,000 - - - - 5,056,000 mabomba yamenunuliwa na
Maji katika kata za : Malunga- era, kufungwa
Igomelo, Zongomela — Idete,
Ukarabati wa madarasa 3 S/M Kahama Mjini 1,520,000 1,520,000 1,520,000 - - - - 1,520,000 madarasa yamekarabatiwa na
Kilima A vanatumika
Ukarabati wa Kisima katika Kijiji  Nuja- Gongwa 2,400,000 2,400,000 2,400,000 - - - - 2,400,000 ukarabati umefanyika na kisima
cha Nuia- Gonawa kinatumika

17 Miradi viporo ya barabara Kata zote 20 - - - Utekelezaji umekamilika
Ukamilishaji wa nyumba ya Nyandekwa 11,958,000 11,958,000 11,958,000 - - - - 11,958,000 ukamilishaji wa nyumba ya
mwalimu shule ya msingi Kakebe Mwalimu umefanyika na nyumba

inatumika

18 Ukamilishaji wa mtaro CDT- Kahama Mjini 5,076,244 5,076,244 - 5,076,244 - - - 5,076,244
NAMANGA Ukamilishaji umefanyika

27 Kurekebisha wa mfumo wa KTC 3,650,000 3,650,000 - 3,650,000 - - - 3,650,000 mfumo wa umeme umerekebishwa
umeme katika bweni la na unafanya kazi

Wasichana Mwendakulima shule

va Seknndari

JUMLA YA MAPATO YA NDANI 8,726,244 8,726,244 - 8,726,244 8,726,244
NA NGUVU ZA WANANCHI

RUZUKU
30 429,209,820 429,209,820 500,000,000 429,209,820 - - - 429,209,820 Ujenzi wa majengo umekamilika
Ujenzi wa kituo cha Afya cha Iyenze tunasubiri MSD walete vifaa
Iyenze tiba, kituo kianze kufanya kazi
JUMLA YA RUZUKU 429,209,820 429,209,820 500,000,000 429,209,820 429,209,820
Ukarabati Wa Madarasa 4 Tulole 2,000,000 2,000,000 - - - - 2,000,000 2,000,000 Ukarabati umefanyika na madarasa
12 Shule Ya Msingi Kilago yanatumika

2,000,000 2,000,000 - - - - 2,000,000
JUMLA YA MFUKO WA JIMBO
JUMLA MAPATO YA NDANI, 437,936,064 - - 439,936,064
RUZUKU NA MFUKO WA JIMBO



