TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018- ROBO YA I, IT NA III MIRADI INAYOENDELEA

NA JINA LA MRADI KATA KIASI CHANZO CHA FEDHA
KILICHOTUMIKA
MAPATO YA NDANI S/IKUU Halmashauri Nguvu za wananchi Wahisani Mfuko wa Jimbo = JUMLA
1 Ukamilishaji wa madarasa 5 na Mhongolo 50,531,500 - 33,589,000 16,942,500 - - 50,531,500
Ofisi 1 katika shule ya Msingi
Mhongolo
2 Ukamilishaji wa madarasa 6 na Nyahanga 52,377,000 - 32,046,000 20,331,000 - - 52,377,000
Ofisi 1 katika shule ya Msingi
Shunu
3 Ukamilishaji wa madarasa 9 na Zongomera 89,572,500 - 59,076,000 59,076,000 - - 118,152,000
Ofisi 3 katika shule ya Msingi
Ilindi
4 Ukamilishaji wa darasa 1 katika Mhongolo 8,827,500 - 5,439,000 3,388,500 - - 8,827,500

shule ya Msingi Nyashimbi

5 Ukamilishaji wa madarasa 4 na Malunga 22,344,000 - 18,956,000 3,388,000 - - 22,344,000
Ofisi 1 katika shule ya Msingi
Malunga

6 Ukamilishaji wa madarasa 3 na Kagongwa 27,004,500 - 19,494,500 19,494,500 - 1,200,000 40,189,000
Ofisi 1 katika shule ya Msingi
Kagongwa

7 Ukamilishaji wa madarasa 2 na Nyihogo 11,557,000 - 11,557,000 - - - 11,557,000
Ofisi 1 katika shule ya Msingi
Kilima A

8 Ukamilishaji wa madarasa 3 Mwendakulim 23,794,500 - 18,094,500 5,700,000 - - 23,794,500
katika shule ya Msingi Budushi a

9 Ukamilishaji wa madarasa 2 Mwendakulim 16,234,000 - 12,034,000 4,200,000 - - 16,234,000
katika shule ya Msingi Busalala a

10 Ukamilishaji wa madarasa 2 Kagongwa 24,301,000 - 16,324,000 6,777,000 - 1,200,000 24,301,000
katika shule ya Msingi Gembe

11 Ukamilishaji wa madarasa 3 Mhongolo 33,644,000 - 23,478,500 10,165,500 - - 33,644,000
katika shule ya Msingi Mbulu

12 Ukamilishaji wa madarasa 2 Zongomera 11,048,000 - 3,931,000 6,777,000 340,000 - 11,048,000
katika shule ya Sekondari
Seeke

13 Ujenzi wa OPD hospital ya Mji  Malunga - - - - - - -
Kahama

14 Ukamilishaji wa jengo la mama Majengo 34,865,355 - 34,865,355 - - - 34,865,355

lishe

HATUA UTEKELEZAJI

Ukamilishaji wa madarasa
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi,na kuezeka ukamilishaji
1inaendelea

Ukamilishaji wa madarasa
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi,na kuezeka ukamilishaji
1inaendelea

Ukamilishaji wa madarasa
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi, kupiga ripu na kuezeka
ukamilishaji unaendelea
Ukamilishaji wa madarasa
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi na kuezeka ukamilishaji
1inaendelea

Ukamilishaji wa madarasa 2 na
Ofisi 1 umefanyika kwa hatua
ya,kuweka jamvi,kuezeka na
kupiga ripu kuezeka ukamilishaji
1naendelaa

Ukamilishaji wa madarasa 2 na
ofisi umefanyika kwa hatua
ya,kuweka jamvi na kuezeka
tikamilichaii 1inaendalea
Ukamilishaji wa madarasa 2 na
ofisi umefanyika kwa hatua
ya,kuweka jamvi na kupiga ripu
tikamilichaii 1inaendealea
Ukamilishaji wa madarasa 3
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi na kazi ya uezekaji
inaendalea

Ukamilishaji wa madarasa 2
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi kazi ya uezekaji inaendelea

ujenzi wa maboma umefikia hatua
ya lenta

Ukamilishaji wa madarasa 3
umefanyika kwa hatua ya,kuweka
jamvi,kuezeka na kupiga ripu kazi
inaendelea

Ukamilishaji wa madarasa 2
umefanyika kwa hatua ya,kupiga
rinu kazi inaendelea

Zabuni ipo kwenye hatua ya
tathmini

Ukamilishaji unaendelea
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Ukarabati wa jengo la Ofisi KTC
Makao Makuu

Malipo ya gharama za ujenzi

wa madarasa shule ya Msingi

Penzi na Bugisha Sekondari

Kurekebisha wa mfumo wa KTC
umeme katika bweni la

Wasichana Mwendakulima

chiile va Seknndari

Ukarabati wa Kisima katika Kijiji Wendele

cha Wendele
JUMLA YA MAPATO YA NDANI
NA NGUVU ZA WANANCHI

CDG - BAKAA

Ujenzi wa choo cha Walimu na Wendele
wanafunzi Katunauru S/M

JUMLA YA BAKAA

WIZARA YA MAJI NA

UMWAGILIAJI (RWSSP)

Ujenzi wa mtandao wa maji Wizara ya

Zonaomera Maii
JUMLA YA RWSSP

MIRADI ILIYOTEKELEZWA

KWA FEDHA ZA MFUKO WA

JIMBO MWAKA 2017/2018

Ununuzi Wa Tofali 2500 Kwa

Ajili Ya Ukamilishaji Wa

Madarasa Nyasubi Shule Ya Nyasubi
ununuzi Wa lofall 2500 Kwa

Ajili Ya Ukamilishaji Wa

Madarasa Malunga Shule Ya

Msingi Malunga
Ukamilishaji Wa Choo Korogwe
Shule Ya Msingi Malunga

Ununuzi Wa Tofali 3500 Kwa Malunga
Ajili Ya Ukamilishaji Wa

Madarasa 5 Kishimba Shule Ya
Sekondari

Ukamilishaji Wa Madarasa
Nyashimbi Shule Ya Sekondari Mhongolo
Ukamilishaji Wa Madarasa
Mbulu Shule Ya Msingi Mhongolo

Ununuzi Wa Simenti Mabati Na

Vigae Box 15 Kwa Ajili Ya

Ujenzi Wa Mabafu Ya

Wanafunzi Wa Kiume Na Kike

Mpera Shule Ya Sekondari Isagehe
Ukamilishaji Wa Wa Matundu

12 Ya Vyoo Isagehe Shule Ya

Msingi Isagehe
Ukamilishaji Wa Matundu 12

Ya Vyoo Kahama A Shule Ya

Msingi Kahama Mjini

39,351,750

3,650,000

5,468,000.00

9,020,000

9,020,000

2,800,000

2,800,000

1,500,000
3,500,000

3,000,000

3,500,000

1,000,000

1,500,000

1,500,000

9,020,000

9,020,000

39,351,750

3,650,000

6,000,000

2,800,000

2,800,000

1,500,000
3,500,000

3,000,000

3,500,000

1,000,000

1,500,000

1,500,000

39,351,750

Ukarabati unaendelea
Ukamilishaji wa madarasa 2
umefanyika katika shule ya Msingi
Penzi na bugisha Sekondari kwa
hatua ya,lenta kazi inaendelea

3,650,000 mfumo wa umeme umerekebishwa
na unafanya kazi

ukamilishaji unaendelea

9,020,000
Ujenzi wa choo unaendelea

9,020,000

717,533,397 Kazi inaendelea vizuri

717,533,397

2,800,000 Utekelezaji unaendelea

2,800,000 Utekelezaji unaendelea

1,500,000 Utekelezaji unaendelea
3,500,000 Utekelezaji unaendelea

3,000,000 Utekelezaji unaendelea

3,500,000 Utekelezaji unaendelea

1,000,000 Utekelezaji unaendelea

1,500,000 Utekelezaji unaendelea

1,500,000 Utekelezaji unaendelea
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Ukamilishaji Wa Choo

Nvahanaa B Shule Ya Msinai
Ukamilishaji Wa Choo Tulole

Shule Ya Msingi
Ukarabati Wa Madarasa 4

Tulole Shule Ya Msingi
uUnunuzi Wa lofall 2000 Kwa

Ajili Ya Ukamilishaji Wa
Madarasa 5 Nyihogo Shule Ya
Sekondari

Ununuzi Wa Tofali 2000 Kwa
Ajili Ya Ukamilishaji Wa
Madarasa Mhongolo Shule Ya
Mginai

Ununuzi Wa Tofali 500 Kishima
A S/M

Ununuzi Wa Tofali 500 Kishima
B S/M

Ununuzi Wa Tofali 1000
Kishima C S/M Kwa Ajili Ya
Ukamilishaji Wa Madarasa

Upanuzi Wa Mtandao Wa Maji
Katika Mtaa Wa Ilindi Mita 200
Ununuzi Wa Tofali 2000 Kwa
Ajili Ya Ukamilishaji Wa
Madarasa 2100 Majengo Shule

Ya Mginai
Usambazaji Wa Mtandao Wa

Maji Shunu
Ujenzi Wa Darasa 1 Mhungula
Shule Ya Msingi

Bukondamoyo Shule Ya Msingi
Ujenzi Wa Darasa 1
Bukondamoyo Shule Ya Msingi
Kitwana Shule Ya Msingi Ujenzi
Wa Madarasa 3 Kitwana Shule
Ya Msingi

Ukamilishaji Nyumba Ya
Mwalimu Lowa Shule Ya Msingi
Ukamilishaji Wa Choo Busoka
Shule Ya Msingi
Ukamilishaji Wa Vyoo Sangilwa
Shule Ya Msingi

Ukamilishaji wa madarasa

Kidunvashi Shule va Msinai
Ukamilishaji Wa Madarasa 3

Mpera S/M

JUMLA YA MFUKO WA JIMBO

Nyahanga

Kilago

Kilago

Nyihogo

Mhongolo

Kagogwa

Kagongwa

Kagogwa

Zongomera

Majengo

Nyahanga

Mhungula

Mhungula

Busoka

Nyandekwa
Busoka
Mondo

Isagehe

Isagehe

1,500,000

1,500,000

2,000,000

3,500,000

1,500,000

500,000

500,000

1,250,000

3,400,000

2,100,000

1,147,395

700,000

700,000

2,100,000

1,000,000
1,500,000
1,000,000
1,500,000
1,000,000

51,897,395

1,500,000

1,500,000

2,000,000

3,500,000

1,500,000

500,000

500,000

1,250,000

3,400,000

2,100,000

1,147,395

700,000

700,000

2,100,000

1,000,000
1,500,000
1,000,000
1,000,000
1,000,000

51,897,395

1,500,000 Utekelezaji unaendelea

1,500,000 Utekelezaji unaendelea
Ukarabati umefanyika na
2,000,000 madarasa yanatumika

3,500,000 Utekelezaji unaendelea

1,500,000 Utekelezaji unaendelea

500,000 Utekelezaji unaendelea

500,000 Utekelezaji unaendelea
1,250,000 Utekelezaji unaendelea

3,400,000 Utekelezaji unaendelea

Utekelezaji unaendelea

2,100,000

1,147,395 Utekelezaji unaendelea

700,000 Utekelezaji unaendelea

700,000 Utekelezaji unaendelea

2,100,000 Utekelezaji unaendelea

1,000,000 Utekelezaji unaendelea
1,500,000 Utekelezaji unaendelea
1,000,000 Utekelezaji unaendelea
1,000,000 Utekelezaji unaendelea

1,000,000 Utekelezaji unaendelea

51,897,395



