MPANGO KAZ|I WA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO KWA MAPATO YA NDANI, WAHISANI NA
SERIKALI KUU KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

NA JINA LA MRADI KATA KIASI
KILICHOTENGWA
1 Kusaidia Jamii kujenga madarasa 6 katika shule za sekondari Nyasubi,Mhongolo, 60,000,000
Nyasubi 2, Nyashimbi 2 na Nyihogo 2. Mhungula
2 kukarabati Ofisi ya Makao Makuu ya Halmashauri KTC/Nyihogo 35,791,517
3 Ukamilishaji wa nyumba 3 za Walimu katika shule za Msingi za Lowa 51,000,000
1, Kakebe 1, na lyenze 1. Nyandekwa na lyenze
4 Kukamilishaji wa madarasa 8 katika shule za msingi za Busoka 1, 104,000,000
Ngogwa 1, Nyambula 1, Nyashimbi 1, Ubilimbi 1, Iguhmwa 1, Ngogwa, Mhongolo,
Buduba 1, na kitwana 1. Kinaga na Busoka
5 kukamilisha vyumba 2 vya madarasa Wendele Sekondari Wendele 15,638,000.0
6 ukamilishaji vyumba 2 vya madarasa Seeke Sekondari Zongomera 7,645,000
7 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya sekondari Mwendakulima 30,000,000
Mwendakulima
8 Kufanya marekebisho ya visima 8 Kitwana, Bumbiti, Malenge, Nyihogo,Mondo, 27,200,000
Lowa, Bulima, Katunguru, llungu, na Nyambula. Wendele, Ngogwa,
Isagehe, lyenze,
Nyandekwa
9 Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya sekondari Kitwana. Busoka 20,000,000
10 Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu nyandekwa Sekondari. Nyandekwa 10,049,980
11 Ukamilishaji wa OPD katika zahanati za Isagehe, Ngulu na Wendele Wendele na Isagehe 150,000,000
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JINA LA MRADI

Kuwezesha kufunga Mfumo wa ukusanyaji wa Mapato

ujenzi wa OPD Hospital ya Mji Kahama.

Kuzipandisha hadhi zahanati za lyenze na Kinaga kuwa Vituo vya
Afya

Ujenzi wa ofisi ya Mtendaji Kata ikiwemo ofisi za wataalam
Ukamilishaji wa jengo moja la utawala katika shule ya sekondari
Ujenzi wa Nyumba 2 za Walimu katika shule ya Msingi Ngulu na

Ukamilishaji wa jengo moja la utawala katika shule ya sekondari
Nyihogo

Ujenzi wa Kituo Kikuu cha mabasi Mbulu

Ujenzi wa ofisi ya Mtendaji Kata Ngogwa

Kukamilishaji wa ofisi ya Kata ya Wendele
Ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Busoka

Kuwezesha Ukarabati na kufanya marekebisho ya pampu ya maji
kwenye mtandao wa maji Mpera/lsagehe.

Ujenzi wa barabara ya lami Km 1

Kuwezesha Vijana na Wanawake kwa kujenga vibanda vya biashara

Kujenga kalvati 20 katika kata za Halmashauri ya Miji
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KTC/Nyihogo
KTC

lyenze na Kinaga

Nyandekwa

Kinaga
Mondo na Ngogwa
Nyihogo

Mhongolo
Ngogwa

Wendele
Wendele
Busoka

Isagehe

KTC
Mondo

KTC

KTC

KIASI
KILICHOTENGWA
23,520,000
383,250,351

347,966,799

40,000,000

10,000,000
46,000,000

89,585,420

109,717,913
40,000,000

41,960,000

40,000,000

40,000,000
15,965,000

568,604,733
9,020,000

100,737,669

60,000,000
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JINA LA MRADI

Usambazaji wa mfumo wa Maji Shule ya Sekondari Kinaga na
Nduku.

kujenga uzio wa machinjio ya kagongwa
kuchimba lambo la kunyweshea mifugo katika kata ya Kinaga

Ununuzi wa gari la Idara (double cabin)
kukamilisha jengo la utawala nyandekwa sekondari

kutengeneza madawati 4159 kwa shule 72 za Halmashauri ya Mji

Kujenga vyumba 2 cha Jiografia na Maktaba Abdul Rahim Busoka

Kuwezesha uandaaji wa Mpango kabambe wa maendeleo ya
(master plan)
Kuwezesha vikundi 30 vya mashamba darasa kwaajili ya mazao ya

Halmashauri ya Miji

ujenzi wa Ofisi ya Mtaa wa Kishima
kuwezesha ujenzi wa eneo la kunjia katika machinjio ya Kagongwa

kujenga mnada wa mbuzi na sehemu ya kuchinjia katika eneo la
Nyihogo

kuchimba kisima katika machinjio ya Kagongwa na Busoka

kuweka mfumo wa umeme katika machinjio ya Busoka
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Kinaga

kagongwa
Kinaga

KTC
Nyandekwa

KTC

Busoka
KTC

KTC
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Kagongwa
Kagongwa

Nyihogo

Kagongwa na Busoka

Busoka

KIASI

KILICHOTENGWA
58,175,000

17,700,000
29,700,000

80,000,000
20,000,000

249,560,837

30,000,000
137,510,913

10,800,000

29,000,000

15,000,000
6,700,000

7,580,000

16,300,000

7,000,000
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JINA LA MRADI

kuchimba mabwawa 2 ya kutibu maji machinjioni Busoka
kuchimba shimo la kutupia mizoga machinjioni Busoka
Ukamilishaji ofisi ya Mtaa wa Bukondamoyo

kuwezesha kununua mashine 1 ya kudurufu katika Idara ya Elimu
Msingi

Kukarabati na kutengeneza viti na meza katika shule 15 za

sekondari katika Halmashauri ya Miji

kufanya uhamasishaji wa kupanda na utunzaji miti 1,500,000

Kuboresha miundombinu,usafi na usalama wa madampo 4 ya
kukusanya uchafu na dampo la Busoka ifikapo Juni 2018
JUMLA YA MAPATO YA NDANI

KATA

Busoka
Busoka

Mhungula

KTC

KTC

KTC
Mondo

Isagehe

KTC

KIASI

KILICHOTENGWA
5,000,000

1,000,000
9,000,000
15,000,000

31,03,559

50,000,000
25,000,000
15,000,000

16,849,056

3,329,528,188

MPANGO KAZI WA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO KWA FEDHA ZA REZUKU (CDG) SEDP, NA

MFUKO WA MAIJI (NWSSP) KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

CAPITAL DEVELOPMENT GRANT (CDG)

NA JINA LA MRADI KATA KIASI
KILICHOTENGWA
1 Ujenzi wa Kituo cha Afya Wendele Zongomera 400,000,000
2 Ukamilishaji wa Zahanati kata ya Nyasubi Nyasubi 80,000,000
3 Mradi wa Kituo cha Mabasi eneo la Mbulu Mhongolo 830,490,800
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NA JINA LA MRADI KATA KIASI
KILICHOTENGWA

4 Usimamizi na Ufuatiliaji KTC 68,973,200
JUMLA YA CDG 1,379,464,000
SEDP

1 Kuisaidia jamii katika ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa katika Malunga,Nyasubi,Mh 150,000,000
shule za sekondari (Kishimba 2,Nyasubi 2,Isinuka 2,Nyashimbi 2 na ongolo, Nyihogo na
Nyihogo 2) Zongomera

2 Kusaidia jamiii kukamilisha ujenzi wa wigo katika shule ya sekondari Busoka 92,680,000
Abdurahim Busoka
JUMLA YA SEDP 242,680,000
MFUKO WA MAIJI (NWSSP)

1 Kuwezesha kufunga mfumo wa Maji wa visima virefu katika vijiji vya |Wendele na lyenze 178,000,000
Tumaini na lyenze
JUMLA YA MFUKO WA MAIJI 178,000,000
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