TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2016/2017

Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa| % ya fedha fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
IDARA YA ELIMU SEKONDARI
1 Ukamilishaji wa kuweka jengo Julai 2016 |Juni 2017 CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0| ujenzi
vyumba 2 vya paa,kupaka limepauliwa umekamilika
madarasa Mpera rangi milango |kupakwa rangi, na madarasa
Sekondari na madirisha  kuwekwa yanatumika
milango na
madirisha
ujenzi
umekamilika
2 Kurekebisha mfumo |kurekebisha |mfumo wa Julai 2016 Juni 2017 |CDG 18,401,200 18,401,200 100 18,401,200 100 0 mfumo wa
wa umeme shule ya |mfumo wa umeme umeme
Sekondari umeme umefungwa umefungwa na
Mwendakulima katika jengo la unafanya kazi
utawala na
bweni
3| Ujenzi wa vyumba 2 kujenga boma Vymba 2 vya |Julai2016 |Juni2017|CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0 ukamilishaji
vya madarasa Shule |na kupaua darasa utafanyika
ya Sekondari Nyasubi| vyumba 2 vya |vimejengwa na kwa bajeti ya
madarasa kupauliwa mwaka
2017/2018
4/ Ukamilishaji nyumba kupaua Nyumba Julai 2016 |Juni 2017 |CDG 13,000,000 13,000,000 100 13,000,000 100 0 kazi ya
ya mwalimu Iyenze |nyumba imepauliwa kuweka
Sekondari Jkupiga ripu  |,imepigwa ripu milango na
,sakafu ,sakafu madirisha na
kuweka, imewekwa ukamilishaji
kuweka bado milango wa dari na
milango na na madirisha kupaka rangi
madirisha na  |na ukamilishaji
ukamilishaji ~ |wa dari
wa dari
5|/Ukamilishaji wa kuinua boma | Ujenzi wa Julai 2016 |Juni 2017 CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0|ukamilishaji
vyumba 2 Nyashimbi  na kupaua boma la utafanyika
Sekondari jengo la vyumba 2 vya kwa bajeti ya
vyumba 2 vya |madarasa na mwaka
madarasa kufungwa lenta 2017/2018
na kupauliwa
kumefanyika
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab Kimkata
a ba
6 Ukarabati wa ukarabati wa |kazi bado Julai 2016 |Juni 2017 CDG 9,020,000 9,020,000 0 0 0 Taratibu za
nyumba ya Mwalimu Nyumba ya kuanza kuhamisha
shule ya Sekondari | Mwalimu fedha
Bugisha zinaendelea
kwa ajili ya
utekelezaji-
7 Ukarabati wa Ukarabati wa |Ukarabati wa |Julai 2016 |Juni 2017 CDG 780,000 780,000 100 780,000 100 0 ukamilishaji
matundu 8 ya choo  |choo choo utafanyika
cha Mpera Sekondari kurekebisha robo ya
nyufa na kwanza
kuweka sakafu 2017/2018
8 Kukamilisha ujenzi | ukamilishaji |Ukamilishaji |Julai 2016 |Juni 2017 Halmashauri 9,800,000 9,800,000 100 9,800,000 100 0 Ukamilishaji
wa bweni wa bweni umefanyika na umefanyika
Mwendakulima bweni na bweni
Sekondari linatumika linatumika
9/Kukamilisha ujenzi | Kujenga uzio, |Ukamilishaji |Julai 2016 Octoba |Halmashauri 96,928,137 96,928,137 100 96,928,137 100 0/ kazi zote
wa Busoka kisima, umefanyika 2017 zimekamilika
Sekondari kwa ajili | kununua kujenga uzio,
ya Kidato cha jenereta, na  kisima,
Tano(uzio, kisima,  |ukarabati wa |kununua
jenereta, na na madarasa jenereta, na
ukarabati wa ukarabati wa
madarasa) madarasa
10| Utengenezaji wa kutengeneza |Utengenezaji |Julai 2016 |Octoba |Halmashauri 17,329,049 17,329,049 100 17,329,049 100 0|vitanda 50 na
meza 45 na vitanda |meza na wa meza na 2017 meza 45
50 Busoka na vitanda vitanda Busoka vimetengenez
Mwendakulima na wa na
Sekondari Mwendakulim vinatumika

a umefanyika
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
11|Ujenzi wa madarasa |ujenzi wa ujenzi wa Januari Julai SEDP Il 312,469,470 312,469,470 100 312,469,470 100 0|ujenzi wa
4,vyoo matundu 36 | Madarasa 4 na |Madarasa 4 na |2016 2017 madaras
na nyumba ya vyoo matundu |vyoo matundu 4,vyoo
mwalimu katika 36 naujenzi 36 matundu 34
Shule za Sekondari |wa nyumba ya umekamilika na nyumba za
za Seeke, Bugisha na  Mwalimu pia ujenzi wa Walimu
Nyihogo kupitia nyumba zimekamilika
fedha za Mpango wa umekamilika
Maendeleo ya Elimu
ya Sekondari (SEDP)
12| Ukamilishaji wa Ujenzi wa Ukamilishaji | Januari Julai Wabhisani 256,294,320 235,489,491 92 235,489,491 100 20,804,829 miundo
miundombinu ya maji miundo mbinu |wa miundo 2017 2017 (P4R) mbinu ya
eneo la Busoka (P4R) ya maji mbinu ya maji Maji
maeneo ya umefanyika imekamilika
Busoka katika shule ya shule ya
sekondari Sekondari
Abdulahim Busoka na
Busoka na maeneo
maeneo ya yaliyokusudi
Busoka wa Busoka
13| Ujenzi wa miundo Ujenzi wa Ujenzi wa Januari Julai Wahisani 259,000,000 150,280,300 58 150,280,300 58/ 108,719,700 ujenzi wa
mbinu katika shule ya madarasa 4 na |madarasa 4 na |2017 2017 (P4R) madarasa 4
sekondari Busoka mabweni 2 ya |mabweni 2 ya na mabweni 2
(P4R) wanafunzi wanafunzi unaendelea
unaendelea
14/ Kusaidia jamii katika ujenzi wa haijatekelezwa Halmashauri 25,000,000 0 0 kutopatikana
ujenzi wa chumba chumba cha kwa fedha
cha jiografia na jiografia
maktaba Abdulrahim

Busoka Sekondar
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba

15|Kusaidia jamii katika [ujezi wa haijatekelezwa Halmashauri 40,000,000 0 0 0 kutopatikana
ujenzi wa vyumba 2 |vyumba 2 vya kwa fedha
vya madarasa madarasa
Mwendakulima
sekondari.

16 kusaidia jamii katika  ukamilishaji | haijatekelezwa Halmashauri 19,953,000 0 0 0 kutopatikana
ukamilishaji wa wa jengo la kwa fedha
jengo la utawala utawala
Nyandekwa
Sekondari

17|Kusaidia jamii katika ukamilishaji | haijatekelezwa Halmashauri 10,049,980 0 0 0 kutopatikana
ukamilishaji wa wa nyumba ya kwa fedha
nyumba ya Mwalimu |mwalimu
Nyandekwa
sekondari

18 kusaidia jamii katika ujenzi wa haijatekelezwa Halmashauri 10,049,980 0 0 0 kutopatikana
ujenzi wa hostel Hostel kwa fedha
Bukamba Sekondari

19|Kukamilisha nyumba |ukamilishaji | haijatekelezwa Halmashauri 60,670,000 0 0 0 kutopatikana
mbili za walimu wa nyumba 2 kwa fedha
Kinaga na za Walimu
Nyandekwa
Sekondari

20 kusaidia jamii katika |ujezi wa hostel haijatekelezwa Halmashauri 91,005,000 0 0 0 kutopatikana
ujenzi wa hostel kwa fedha
Isagehe Sekondari

21|Kusaidia jamii katika |ujenzi wa uzio haijatekelezwa Halmashauri 91,005,000 0 0 0 kutopatikana
ujenzi wa hostel wa shule kwa fedha

Seeke Sekondari
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
22 |Kusaidia jamii katika |ujenzi wa haijatekelezwa Halmashauri 50,000,000 0 0 0 kutopatikana
ujenzi wa hostel Hostel kwa fedha
Ngogwa Sekondari
23 Kusaidia jamii katika ukamilishaji haijatekelezwa Halmashauri | 15,000,000 0 0 0 kutopatikana
ukamilishaji wa wa vyumba 2 kwa fedha
vyumba viwili vya  |vya madarasa
madarasa Nyashimbi
sekondari
24|Kusaidia jamii katika |ukamilishaji ~ haijatekelezwa Halmashauri 19,005,000 0 0 0 kutopatikana
kamilishaji wa jengo |wa jengo la kwa fedha
la Utawala Utawala
Nyashimbi Sekondari
25|Kusaidia jamii katika |ukamilishaji ~ haijatekelezwa Halmashauri 10,800,000 0 0 0 kutopatikana
ukamilishaji wa wa nyumba ya kwa fedha
nyumba ya Mwalimu |mwalimu
Nyashimbi Sekondari
IDARA YA AFYA
26| Ukamilishaji wa ukamilishaji | Jengo Julai 2016 |Juni 2017 CDG 16,243,750 16,243,750 100 16,243,750 100 0/ uwekaji wa
Zahanati ya Isagehe |wa jengo la limepigwa vifaa tiba na
Wodi ya ripu,kuweka madawa
wazazi milango utafanyika
kupaka rangi mwaka wa
ujenzi wa fedha
Zahanati 2017/2018
umekamilika
bado kuweka
vifaa tiba,
madawa.
Halmashauri 33,453,750 33,453,750 100 33,453,750 100 0
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Jamii 7,500,000 7,500,000 100 7,500,000 100 0
Wahisani 2,500,000 2,500,000 2,500,000 100 0
27|Ujenzi na ukamilishaji ~ |Kazi Julai 2016 |Juni 2017 CDG 63,697,830 63,697,830 100 63,697,830 100 0|Kazi ya
ukamilishaji wa wodi ‘wa jengo la iliyofanyika ni ukamilishaji
katika Zahanatiya  Wodi ya kupiga ya mashimo
Kagongwa wazazi plasta,kuweka ya maji
gypsum machafu na
kuweka kuweka vifaa
milango ujenzi tiba.
wa zahanati
upo katika
hatua ya
ukamilishaji ya
mashimo ya
maji machafu
na kuweka
vifaa tiba.
Halmashauri 22,353,064 22,353,064 100 22,353,064 100 0
Jamii 14,700,000 14,700,000 100 14,700,000 100 0
28| Kukamilisha ujenzi  ukamilishaji =~ Kazi Julai 2016 |Juni 2017 CDG 37,007,750 37,007,750 100 37,007,750 100 0 uwekaji wa
wa jengo la Zahanati ‘wa jengo la zilizofanyika ni vifaa tiba na
Kijiji cha Penzi OPD kupiga madawa
plasta,kuweka utafanyika
gypsum,kuwek mwaka wa
a mfumo wa fedha
umeme flame 2017/2018
za milango na
kuweka grill za
madirisha kazi
Halmashauri 26,920,000 26,920,000 100 26,920,000 100 0
Jamii 5,600,000 5,600,000 100 5,600,000 100 0
29 Kukamilisha ujenzi  |ukamilishaji  |Ujenzi Julai 2016 Juni 2017 |CDG 49,825,125 49,825,125 49,825,125 100 0/Kazi ya
wa jengo la Zahanati ‘wa jengo la umekamilika Ukamilishaji
Kijiji cha Kakebe OPD upande wa wa placenta
jengo la pit na
zahanati. incinirator
Ukamilishaji unaendelea.
wa placenta pit
na incinirator
unaendelea.
Halmashauri 23,380,000 23,380,000 23,380,000 100 0
Jamii 16,829,000 16,829,000 16,829,000 100 0

Page 6




Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
30| Ukamilishaji jengo la |ukamilishaji ~ |jengo Julai 2016 |Juni 2017 | CDG 14,000,000 14,000,000 100 14,000,000 100 0 kwa fedha
Zahanati Kijiji cha  wa jengo la limepigwa ripu zilizotolewa
Ngulu OPD kuwekewa kazi zimefikia
silingi bodi,na hatua
frame za iliyoelezwa
milango kwenye
utekelezaji
ukamilishaji
wa shughuli
zilizobaki
utafanyika
mwaka wa
fedha
2017/2018
Halmashauri 0 0 100 0
Jamii 6,400,000 6,400,000 6,400,000 100 0
31|Ukamilishaji wa ukamilishaji | Jengo Julai 2016 |Juni 2017 CDG 52,456,770 52,456,770 100 52,456,770 100 0 Ujenzi wa
Zahanati ya Busoka |wa jengo la limekamilika, choo
OPD na ujenzi wa unaendelea
choo na uwekaji
unaendelea wa vifaa tiba
na madawa
utafanyika
mwaka wa
fedha
2017/2018
Halmashauri 0 0 100 0 100 0
Jamii 14,000,000 14,000,000 100 14,000,000 100 0
32|Kukamilisha ujenzi |ukamilishaji | Ujenzi wa Julai 2016 Juni 2017 |CDG 30,302,750 30,302,750 100 30,302,750 100 0 Ujenzi wa
wa jengo la Zahanati 'wajengola  jengo la Jengo la OPD
Kijiji cha Nduku OPD Zahanati umekamilika
umekamilika na uwekaji
wa vifaa tiba
na madawa
utafanyika
mwaka wa
fedha
2017/2018
Halmashauri 14,158,500 14,158,500 100 14,158,500 100 0
Jamii 8,500,000 8,500,000 100 8,500,000 100 0
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
33| Ukamilishaji wa ukamilishaji | Ujenzi wa Julai 2016 Juni 2017 |CDG 7,700,000 7,700,000 100 7,700,000 100 0/ Ujenzi wa
jengo la Zahanati wajengola  |jengo la nyumba ya
Kijiji cha Ilindi OPD zahanati mtumishi
umekamilika. bado na
bado kuweka uwekaji wa
vifaa tiba na vifaa tiba na
madawa na madawa
nyumba ya utafanyika
Mtumishi mwaka wa
fedha
2017/2018
Halmashauri 26,793,125 26,793,125 100 26,793,125 100 0
Jamii 8,500,000 8,500,000 100 8,500,000 100
wahisani 3,000,000 3,000,000 100 3,000,000
34 KujengaTanurula  Kujenga Ujenzi Julai 2016 |Juni 2017 ' Wahisani 35,763,200 35,763,200 100 35,763,200 100 0|ujenzi wa
kuchomea taka tanuru la Umekamilika (RBF) vichomea
hatarishi , Placenta  |kuchomea taka kwenye taka,Placenta
pit na uzio kwa fedha hatarishina  |zahanati za pit na uzio
za (RBF) Placenta pit na | Mwime, vimekamilika
ujenzi wa uzio. Kilago, katika
Zongomela, zahanati
Ngogwa, husika
Sangilwa,
Kinaga,
Kagongwa,
Nyambula,
Seeke/Zongom
ela, Iyenze,
Isagehe,
Zongomera
35| Ukarabati wa Kupaka rangi |Ukarabati wa |Julai 2016 Juni 2017 |Wahisani 11,387,172 11,387,172 100 11,387,172 100 0 ukarabati wa
OPD/RCH kwa fedha na kurekebisha OPD/RCH ya (RBF) OPD/RCH
za (RBF) sehemu Mwime, umekamilika
zilizovunjika |Kilago, na zinatumika
na kuweka Sangilwa,
vigae Kagongwa,
Isagehe
umekamilika
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
36|Ujenzi wa matundu |ujenzi wa choo Ujenzi wa Julai 2016 |Apr-17  |Wahisani 4,065,000 4,065,000 100 4,065,000 100 0|ujenzi wa
4 ya choo cha cha chenye matundu 4 ya (RBF) matundu 4 ya
zahanati ya Iyenze ~  'matundu 4. choo choo
kwa fedha za (RBF) umekamilika umekamilika
na
37 Kupandisha hadhi za | Kupandisha | haijatekelezwa 0 0 Halmashauri|725,537,836 0 0 0 0 kutopatikana
Zahanati ya Kinaga | hadhi Zahanati kwa fedha
na Kilago na kuwa | kuwa Vituo
Vituo cha afya na cha Afya na
ukamilishaji wa ukamilishaji
zahanati za wa Zahanati
Nduku,Busoka na
ilindi
38|Kukamilisha jengo la | Kukamilisha | haijatekelezwa 0 0 Halmashauri 55,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
Zahanati (OPD) jengo la kwa fedha
Zahanati ya Isalenge |Zahanati
na Nuja (OPD)
39| Ukamilishaji wa Ukamilishaji | Imetekelezwa 0 0|Halmashauri | 70,000,000 0 0 0 0 Wodi ya
Wodi ya Zahanati za 'wa Wodiya kwa kutumia Kagongwa
Kagongwa na Zahanati fedha kutoka iko katika
Isagehe Serikali Kuu hatua za
ukamilishaji.
Zahanati ya
Isagehe
itawekwa
kwa kutumia
bajeti ya
mwaka wa
fedha
2017/2018
40 Kununua na kufunga ununuzi wa  haijatekelezwa 0 0|Halmashauri | 15,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
matanki 6 ya kuvunia matanki ya kwa fedha
maji Kinaga,Kilago, 'maji
Seeke, Isagehe,
Zongomela na
Nyambula
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
41 Ukamilishaji wa ukamilishaji | Zahanati ya Halmashauri 50,300,000 0 0 0 0 Zahanati ya
Zahanati za Iponya, 'wa OPD Penzi na Penzi na
Penzi na Kakebe Kakebe Kakebe
zimetekelezwa zimetekelezw
kwa kutumia akwa
fedha kutoka kutumia
Serikali Kuu fedha kutoka
Serikali Kuu
isipokuwa
zahanati ya
Iponya
ambayo
haijatekelezw
a kutokana na
kukosekana
IDARA YA ELIMU MSINGI
42|Ujenzi wa vyumba 2 |kupaua Vymba 2 vya |Januari Juni 2017|CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0/itakamilishwa
vya madarasa katika |vyumba 2 vya |madarasa 2017 mwaka wa
shule ya Msingi madarasa vimepauliwa. fedha
Kilima A 2017/2018
43| Umaliziaji wa ukamilishaji | Vyumba 2 vya |[Julai 2016 |Juni 2017 |CDG 12,754,500 12,754,500 100 12,754,500 100 0| vyumba
vyumba (2) vya wa vyumba 2 |madarasa viwili
madarasa shule ya | vya madarasa | vimefanyiwa umekamilika
msingi Kahama B kuezeka umaliziaji kwa na
kupiga kuezekwa,plast vinatumika
plasta,milango |a,milango na
na madirisha |'madirisha
pamoja na pamoja na
rangi rangi
44 |Ukamilishaji wa Ukamilishaji  |kujenga Julai 2016 |Juni 2017 CDG 4,058,400 4,058,400 100 4,058,400 100 0| Ukamilishaji
matundu 4 ya choo  |wa matundu 4 'matundu 4 ya wa matundu
Shule ya msingi ya choo choo kupaua 4 ya choo
Kahama B- kuweka tiles umefanyika
na milango na
kupaka rangi kinatumika
na ujenzi
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
45|Ujenzi wa madarasa |ujenzi wa kujenga Julai 2016 Juni 2017 |CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0 kwa fedha
2 shule ya msingi vyumba 2 boma,kupaua zilizotolewa
Majengo. na kuweka kazi zimefikia
frame za hatua
madirisha na iliyoelezwa
milango kwenye
utekelezaji
ukamilishaji
wa shughuli
zilizobaki
utafanyika
46 Ujenzi wa vyumba 2 |kujenga kujenga Julai 2016 |Juni 2017 |[CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0 kwa fedha
vya madarasa katika |boma,kupaua boma,kupaua zilizotolewa
shule ya Msingi na kuweka na kuweka kazi zimefikia
Malunga frame za frame za hatua
madirishana |madirisha na iliyoelezwa
milango milango kwenye
utekelezaji
ukamilishaji
wa shughuli
zilizobaki
utafanyika
mwalka wa
47 Ukamilishaji wa ukamilishaji  |Vyumba 2 vya |Julai 2016 |Juni 2017 CDG 14,000,000 14,000,000 100 14,000,000 100 0|ukamilishaji
vyumba viwili vya  |wa vyumba 2 |madarasa wa vyumba
madarasa shule ya ~ |vyamadarasa vimefanyiwa viwili
msingi Mhongolo umaliziaji kwa umekamilika
kuezekwa,plast na
a,milango na vinatumika
madirisha
pamoja na
rangi
48 Ujenzi wa Nyumba 1 Kupiga paa Nyumba ya Julai 2016 |Juni 2017 |CDG 13,000,000 13,000,000 100 13,000,000 100 0
ya Mwalimu katika  |kupiga plasta 'mwalimu
shule ya Msingi kuweka dari  |imepauliwa Nyumba
Wame kuweka sakafu kuwekwa gril imekamilika
madirishana |za tayari kwa
grili madirisha,flam kutumiwa
e za milango
na sakafu
Halmashauri 13,396,563 0 0 0 0 0
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
49 |Ujenzi wa Nyumba 1 |ukarabati wa |Ukarabati Julai 2016 Juni 2017 |CDG 13,000,000 13,000,000 13,000,000 100 0| ukarabati
ya Mwalimu katika ~ Nyumba ya unaendelea umefanyika
shule ya msingi Mwalimu kwa kupiga na nyumba
Isalenge plasta kufanya inatumika
marekebisho
kwenye paa
kuweka grill
za madirisha
50| Ukamilishaji wa Kupaka rangi |Vyumba 4 vya |Julai 2016 |Juni 2017 CDG 6,000,000 6,000,000 100 6,000,000 100 0 ukamilishaji
madarasa 4 Shule ya |na kurekebisha madarasa umefanyika
msingi Majengo sehemu vimekarabatiw na madarasa
zilizovunjika |a na yanatumika
vinatumika
51|Ujenzi wa vyumba 2 | kupaua Vyumba 2 vya |Julai 2016 Juni 2017|CDG 12,754,500 12,754,500 100 12,754,500 100 0|ujenzi wa
vya Madarasa katika |,plasta,madiris 'madarasa madarasa 2
shule ya msingi ha ,sakafu na |vimekamilika umefanyika
Bukondamoyo rangi hatua ya na madarasa
kupaua yanatumika
,plasta,madiris
ha ,sakafu na
rangi
52|Ujenzi wa vyumba  kujenga kazi Julai 2016 |Juni 2017 CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0/ kwa fedha
viwili vya madarasa |boma,kupaua |zilizofanyika ni zilizotolewa
shule ya Msingi na kuweka kujenga kazi zimefikia
Shunu frame za boma,kupaua hatua
madirishana |na kuweka iliyoelezwa
milango frame za kwenye
madirisha na utekelezaji
milango ukamilishaji
wa shughuli
zilizobaki
utafanyika
53| Ukamilishaji wa kupaua Nyumba Julai 2016 |Juni 2017 CDG 10,000,000 10,000,000 100 10,000,000 100 0/bado kupaka
Nyumba 1 ya kupigwa plasta |imepauliwa rangi,n
Mwalimu katika na kuwekwa |kupigwa plasta kuweka
shule ya Msingi sakafu na kuwekwa milango na
Bujika sakafu madirisha
Halmashauri 13,396,563 0 0 0 0 0
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
54|Ujenzi wa Nyumba 1 |kupaua,kupigw Nyumba Julai 2016 Juni 2017 |CDG 15,000,000 15,000,000 100 15,000,000 100 0| itakamilishwa
ya Mwalimu katika  |a plasta na imepauliwa,ku mwaka wa
shule ya Msingi kuwekwa pigwa plasta na fedha
KAKEBE madirishana  kuwekwa 2017/2018
sakafu madirisha na
sakafu
55| Ukamilishaji wa kurekebisha | Vyumba viwili |Julai 2016 |Juni 2017 CDG 15,456,250 15,456,250 100 15,456,250 100 0/ Vyumba
vyumba viwili vya  |paa,na kupaka |vya madarasa viwili vya
madarasa shule ya  |rangi vimerekebishw madarasa
Msingi Zongomera a paana vimekamilika
kupakwa rangi na
56| Ukamilishaji wa kupaua Nyumba ya Julai 2016 Juni 2017 |CDG 8,250,000 8,250,000 8,250,000 100 0/ Hatua zingine
nyumba 1 ya kuweka grill  |mwalimu za
mwalimu shule ya na frame za imepauliwa. ukamilishaji
msingi Tumaini milango zitakamilishw
a mwaka wa
fedha
2017/2018
57|Ujenzi wa chumba 1 |kuweka Chumba 1 cha |Julai 2016 |Juni 2017|CDG 8,250,000 8,250,000 8,250,000 100 0/ chumba cha
cha darasa katika paa,kupaka darasa darsa
shule ya msingi rangi milango |kimekamilika kimekamilika
Tumaini na madilisha kwa a kinatumika
na kupaka kupauliwa,plas
rangi ta ,madirisha
na kuwekwa
sakafu
58 Ukarabati wa choo | Ukarabati wa |Ukarabati wa |Julai 2016 Juni 2017 CDG 815,000.00 815,000 815,000 100 0| ukarabati
S/M kakebe choo choo upo umefanyika
katika hatua za na choo
upakaji rangi kinatumika
59|Ukarabati wa vyumba kurekebisha | Ukarabati wa |Julai 2016 Juni 2017|CDG 1,759,000 1,759,000 1,759,000 100 0| ukarabati
vinne (4) vya sakafu na madarasa upo umefanyika
madarasa na vyoo kupaka rangi katika hatua ya na vyumba
S/M Nyandekwa upakaji rangi vya darasa
vinatumika
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
60|Kukamilisha nyumba |ukamilishaji | kupiga Julai 2016 |Juni 2017 Halmashauri 9,300,000 9,300,000 100 9,300,000 100 0|imekamilika
ya mwalimu shule ya |wa nyumba ya |ripu,kuweka
msingi Katungulu mwalimu sakafu,kupaka
rangi, kuweka
milango na
madirisha
ukamilishaji
unaendelea
61| Ukamilishaji wa kurekebisha  |vyumba vya  |Julai 2016 |Juni 2017 |Halmashauri 5,760,500 5,760,500 100 5,760,000 100 0| Ukamilishaji
vyumba 2 vya sakafu ukuta |madarasa wa vyumba
Madarasa shule ya  na kupaka vimerekeshwa umekamilika
Msingi Majengo rangi sakafu kuta na na madarasa
kupaka rangi yanatumika
62| Ukamilishaji wa Kupiga kupiga |Ukamilishaji ~|Julai 2016 |Juni 2017 Halmashauri 4,028,807 4,028,807 100 4,028,807 100 0 Ukamilishaji
vyumba 2 vya plasta kuweka |wa vyumba wa vyumba
Madarasa shule ya  |dari kuweka  umekamilika umekamilika
Msingi Kahama B floor madirisha na madarasa
na grili na yanatumika
kupaka rangi
63| Ukamilishaji wa Kupiga paa Ukamilishaji ~ |Julai 2016 | Juni 2017 |Halmashauri 4,770,000 4,770,000 100 4,770,000 100 0| Ukamilishaji
vyumba 2 vya kupiga plasta |wa vyumba wa vyumba
Madarasa shule ya ~ kuweka dari  umekamilika umekamilika
Msingi Malunga kuweka sakafu |na madarasa na madarasa
madirishana | yanatumika yanatumika
64/ Kujenga nyumba ya | kujenga boma |Ujenzi Julai 2016 |Juni 2017 Halmashauri 20,000,000 20,000,000 100 20,000,000 100 0| Ukamilishaji
mwalimu shule ya na kupaua umefanyika utafanyika
msingi Nuja kuanzia hatua mwaka wa
ya fedha
msingi,boma 2017/2018
na kupauwa
65|Ukarabati wa shule |ukarabati wa |Ukamilishaji |Julai 2016 |Juni 2017 |Halmashauri 4,630,000 4,630,000 100 4,630,000 100 0| Ukamilishaji
ya Msingi Bukooba | Ofisi umefanyika umefanyika
sakafu na Ofisi ya sakafu,ukuta na ofisi
Walimu na kupiga inatumika
rangi
66| Utengenezaji wa kutengeneza | Jumla ya Julai 2016 Juni 2017 |Halmashauri | 131,159,030 131,159,030 100 131,159,030 100 0|Jumla ya
madawati madawati Madawati Madawati
1873 1873 1873
yametengenez yametengenez
wa wa na
yanatumika
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
67|Ujenzi wa Matundu 8 kujenga Ujenzi wa Julai 2016 |Juni 2017 |Halmashauri | 5,600,000 5,600,000 100 5,600,000 100 0|Ujenzi wa
katika shule ya matundu 8 ya |matundu 8 ya matundu 8 ya
msingi KahamaB  |vyoo vyoo Vyoo
umekamilika umekamilika
na vyoo na vyoo
vinatumika vinatumika
68| Ujenzi wa matundu 8 |Ujenzi wa Ujenzi wa Julai 2016 |Juni 2017 Halmashauri |5,600,000 5,600,000 100 5,600,000 100 0 Ujenzi wa
ya vyoo Nyahanga | matundu 8 ya |matundu 8 ya matundu 8 ya
Shule ya Msingi Vyoo Vyoo Vyoo
umekamilika umekamilika
na vyoo
vinatumika
69 Ukamilishaji  |haijatekelezwa Halmashauri 10,500,000 0 0 0 0 kutopatikana
Ukamilishaji wa wa chumba 1 kwa fedha
chumba 1 cha cha. darasa
dadarasa katika shule kat.lka-shule za
za msingi Ubilimbi. ™€
70 T Ukamilishaji |haijatekelezwa Halmashauri 17,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
Ukamilishaji wa
nyumba 1 ya wa nyumba 1 kwa fedha
. ya mwalimu
mwalimu S/M o
Kishima A SA/M Kishima
71|Ujenzi wa Madarasa |ujenzi wa Madarasa 8 Julai 2016 |Juni 2017 'wahisani 192,000,000 192,000,000 100 192,000,000 100 0|madarasa
8, Ofisi 4, vyoo madarasa 8, | yamekamilika (P4R) 8,matundu 20
matundu 20, vyoo matundu 'milango rangi na madarasa
ukarabati wa 20 , ukarabati |na, vyoo 5 ukamilishaji
Madarasa 5, wa madarasa 5 'matundu 20 wa madarasa
ukamilishaji ,ukamilishaji | vimefikia 2 na matundu
madarasa 2,na ujenzi ‘'wa madarasa  hatua kupiga 4 ya vyo
wa matundu 4 ya mawili uujenzi |ripu, ukarabati umefanyika
choo cha Walimu wa vyoo wa madarasa 5 na
katika shule ya matundu 4 umekamilika vinatumika
Msingi Mhungula,  |kwaajili ya ,ukamilishaji
kupitia fedha za Lipa |Walimu wa madarasa
kwa Matokeo (P4R) mawili
,matundu 4
kwa ajili ya
Walimu ujenzi
umekamilika
72| Ukamilishaji wa Ukamilishaji  |haijatekelezwa Halmashauri 14,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
nyumba 1 ya wa nyumba 1 kwa fedha
mwalimu S/M Lowa |ya mwalimu
S/M Lowa
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
73| Ujenzi wa bweni 1 la| Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 60,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
wanafunzi wenye bweni | la kwa fedha
mahitaji maalum wanafunzi
wenye mahitaji
maalum
74| Ujenzi wa vyumba 2 = Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 30,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
vya madarasa na ofisi [vyumba 2 vya kwa fedha
1 kwa wanafunzi madarasa na
wenye mahitaji ofisi 1 kwa
maalum wanafunzi
wenye mahitaji
maalum
75| Ujenzi wa matundu 8 Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 5,600,000 0 0 0 kutopatikana
ya vyoo ya wanafunzi matundu 8 ya kwa fedha
wenye mahitaji | vyoo ya
maalum wanafunzi
wenye mahitaji
maalum
76 Utengenezaji wa Utengenezaji  haijatekelezwa CDG 5,700,000 0 0 0 kutopatikana
Meza 6 na viti 6 kwa \wa Meza 6 na kwa fedha
wanafunzi wenye viti 6 kwa
mahitaji maalum wanafunzi
wenye mahitaji
maalum
77|Ujenzi wa madarasa |Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 165,000,000 0 0 0 kutopatikana
11 katika shule za madarasa 11 kwa fedha
Kagongwa 2, katika shule za
Mhongolo 2, Mbulu | Kagongwa 2,
2, Nyasubi 2, Mhongolo 2,
Majengo 2, Kilima B |Mbulu 2,
1. Nyasubi 2,
Majengo 2,
Kilima B 1.
78| Ujenzi wa nyumba 2 |Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 46,000,000 0 0 0 kutopatikana
za Walimu Mhungula nyumba 2 za kwa fedha
na Majengo Walimu
Mhungula na
Majengo
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
79|Ujenzi wa matundu | Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 70,000,000 0 0 0 kutopatikana
100 ya vyoo shule za 'matundu 100 kwa fedha
Msingi Korogwe 8, |ya vyoo shule
Mhongolo 16, za Msingi
Mhungula, 16, Korogwe 8,
Kagongwa 16, Mbulu Mhongolo 16,
16,Nyasubi 16, Mhungula, 16,
Majengo 16, Kagongwa 16,
Bumbiti B 8,, Kilima [Mbulu
A 8 ,KilimaB 8 16,Nyasubi 16,
Seeke 8 Nyahanga A \Majengo 16,
8,Nyahanga B Bumbiti B §,,
8,Kahama A 8, Kilima A 8,
Kahama B 8,Budutu |Kilima B 8
8,Seek 8 na Iyenze 8, Secke 8
Nyahanga A
8,Nyahanga B
8,Kahama A 8,
Kahama B
8,Budutu
8,Seek 8 na
Iyenze 8,
80| Ukamilishaji wa haijatekelezwa haijatekelezwa Halmashauri 197,474,054 0 0 0 kutopatikana
Madarasa 20 katika kwa fedha
shule za Kahama B 2,
Mhungula 1, Kishima
C1,Nyasubi 3,
Nyambula 1, Ngogwa
1, Umbilimbi 1,
Kitwana 1, Buduba
1, Iyenze 3, Ilungu 2
na Kilima A 2
81|Ujenzi wa darasa 1  |Ujenzi wa haijatekelezwa Halmashauri 13,900,000 0 0 0 kutopatikana
shule ya Msingi darasa 1 shule kwa fedha
Mwendakulima B ya Msingi
Mwendakulim
aB
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
82| Uamlishaji wa Uamlishaji wa |kujenga Jul-16/  Jun-17|Halmashauri 15,000,000 15,000,000 0 0|ukamilishaji
madarasa 4 shule za | 'madarasa 4 boma,kupaua wa mradi
Msingi Malunga na  |shule za na kuweka shule ya
Igungh’wa Msingi frame za Msingi
Malungana  |madirisha na Malunga
Igungh’wa milango utakamilishw
Halmashauri 28,000,000 0|shule ya
Msingi
igunghwa
hanlainan ta
83| Ukamilishaji wa Ukamilishaji  haijatekelezwa Halmashauri 30,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
Madarasa 4,matundu |wa Madarasa kwa fedha
4 ya choo na nyumba |4,matundu 4
1 ya Mwalimu Shunu ya choo na
S/M nyumba 1 ya
Mwalimu
Shunu S/M
IDARA YA UTAWALA
85| Ukamilishaji Ofisi ya | Ukamilishaji |ukamilishaji Jul-16)  Jun-17|CDG 19,002,600 19,002,600 100 19,002,600 100 0 Ukamilishaji
Kata Kinaga Ofisi ya Kata |umefanyika wa jengo la
Kinaga ofisi
umefanyika
na linatumika
Halmashauri 0 0 0 0 0
Jamii 7,800,000 7,800,000 100 7,800,000 100 0
86 Kukamilisha ujenzi | Kukamilisha |ukamilishaji Jul-16)  Jun-17|CDG 25,000,000 25,000,000 100 25,000,000 100 0 Ukamilishaji
wa Ofisi ya Kata ujenzi wa Ofisi umefanyika na wa jengo la
Zongomera ya Kata ujenzi ofisi
Zongomera umekamilika umefanyika
na linatumika
Halmashauri 0 0 0 0 0
Jamii 8,730,000 8,730,000 8,730,000 100 0
Wahisani 1,000,000 1,000,000 1,000,000 100 0
87| Ukamilishaji Ofisi ya |Ukamilishaji  |ukamilishaji Jul-16,  Jun-17|CDG 59,542,400 59,627,839 100 59,627,839 100 0/ Ukamilishaji
Kata Kagongwa Ofisi ya Kata |wa ofisi wa jengo la
Kagongwa unaendelea ofisi
umefanyika
na linatumika
Halmashauri 9,000,000.00 9,000,000.00 100 9,000,000.00 100 0
Jamii 17,000,000.00 17,000,000.00 100 17,000,000.00 100 0
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
88|Ujenzi wa Ofisiya  |Ujenzi wa haijatekelezwa CDG 50,000,000 0 0 0 0 0|kutopatikana
Kata ya Nyihogo Ofisi ya Kata kwa fedha
ya Nyihogo
89| Ukamilishaji wa Ukamilishaji  haijatekelezwa CDG 15,000,000 0 0 0 0 0 kutopatikana
Ofisi ya Kijiji cha wa Ofisi ya kwa fedha
Mpera Kijiji cha
Mpera
90| Ukarabatii wa ofisi |Ukarabatii wa |haijatekelezwa CDG 35,022,050 0 0 0 0 0|kutopatikana
Makao makuu ofisi Makao kwa fedha
makuu
91| Ukamilishaji wa Ukamilishaji  haijatekelezwa Halmashauri 52,513,750 0 0 0 0 0 kutopatikana
Ofisi ya Kijiji cha wa Ofisi ya kwa fedha
Mpera, Bukooba, Kijiji cha
Sangilwa, Ishiki, Mpera,
Bukooba,
Sangilwa,
Ishiki,
92| Ukamilishaji wa Ukamilishaji ~ |haijatekelezwa Halmashauri 29,662,000 0 0 0 0|kutopatikana
Ofisi ya Kata ya wa Ofisi ya kwa fedha
Isagehe na Kata ya
zongomera Isagehe na
zongomera
93| Ukamilishaji wa Ukamilishaji  haijatekelezwa Halmashauri 28,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
Ofisi za Mitaa ya wa Ofisi za kwa fedha
Nyashimbi, Mbulu  Mitaa ya
Mission, Nyashimbi,
Bukondamoyo Mbulu
Mission,
Bukondamoyo
94| Ukarabati wa Ofisi ya Ukarabati wa | haijatekelezwa Halmashauri 21,000,000 0 0 0 0|kutopatikana
Kata Malunga na Ofisi ya Kata kwa fedha
Nyasubi Malunga na
Nyasubi
95|Ujenzi wa Ofisiza  |Ujenzi wa haijatekelezwa Halmashauri 250,000,000 0 0 0 0 kutopatikana
Kata ya Kilago, Ofisi za Kata kwa fedha
Wendele, Iyenze ya Kilago,
Nyandekwa na Wendele,
Ngogwa Iyenze
Nyandekwa na
Ngogwa

IDARA YA MAENDELEO YA JAMII
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
96|Ujenzi wa jengo la  |Ujenzi wa Ujenzi Jul-16,  Jun-17 149,880,000 57 149,880,000 100 ujenzi wa
mama lishe jengo la mama |unaendelea jengo la
lishe mama lishe
unaendelea
97| Kuweka geti kwenye [Kuweka geti | Ujenzi Jul-16|  Jun-17 5,015,600 2 5,015,600 100 Ujenzi
Soko Majengo kwenye Soko |umekamilika umekamilika
Majengo
98| Kuweka geti kwenye Kuweka geti | Ujenzi Jul-16,  Jun-17 8,254,000 3 8,254,000 100 Ujenzi
Soko Nyihogo kwenye Soko |umekamilika umekamilika
(Mayila) Nyihogo Halmashauri| 263,500,000 85,760,125
(Mayila)
99|Ujenzi wa banda la  |Ujenzi wa Ujenzi Jul-16|  Jun-17 8,397,875 3 8,397,875 100 Ujenzi
kuuzia matunda banda la umekamilika umekamilika
katika eneo la CDT  |kuuzia
matunda katika
eneo la CDT
99| Kuweka geti kwenye [Kuweka geti | Ujenzi Jul-16,  Jun-17 6,192,400 2 6,192,400 100 Ujenzi
Soko Nyahaga kwenye Soko |umekamilika umekamilika
Nyahaga
100 | Ukarabati wa kituo | Ukarabati wa |Ujenzi Jul-16|  Jun-17 10,678,800 10,678,800 100 10,678,800 100 0/ Ujenzi
cha maarifa kituo cha umekamilika umekamilika
maarifa
IDARA YA USAFINA MAZINGIRA
101 Kujenga kuchimba kuchimba Jul-16/  Jun-17/Halmashauri 57,789,056 53,135,400 92 53,135,400 100 4,653,656 Kazi
miundombinu katika |mashimona  mashimo na imefanyika
dampo la Busoka kufukia taka  |kufukia taka mashimo
ngumu ngumu yamechimbw
ana uchafu
umefukiwa
102 ujenzi wa vyoo Jul-16|  Jun-17|CDG 15,400,000 15,400,000 100 15,400,000 100 Ujenzi wa
vya Kata na vyoo kata ya
masoko ya Nyahanga na
Nyahanga na Mhungala
Mhungula kazi umefanyika
L ujenzi wa vyoo  zilizofanyika ni na vyoo
U_]e.nzl wa vyoo vyaKatana |kyjenga boma vinatumika
katika Kata ya masoko kupaua,kupiga
Mhungula na o plasts kuweka
Nyahanga na ujenzi madirisha
wa vyoo katika kuweka tiles
masoko ya -Nyahanga na kupaka
na Nyasubi el
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Halmashauri 47,585,000 - 0 - 0 0|ujenzi wa
Vyoo vya
masoko ya
Nyahanga na
Nyasubi
IDARA YA MIFUGO NA UVUVI
103 | Ukarabati machinjio | ukarabati wa | Ukarabati Jul-16|  Jun-17|CDG 16,006,700 16,006,700 100 16,006,700 100 0| Ukarabati
ya Kagongwa machinjio umefanyika umefanyika
na machinjio
inatumika
104|Ujenzi wa choona | Ujenzi wa haijatekelezwa 0 0|Halmashauri 22,500,000 0 0 0 0 0|kutopatikana
Ofisi katika Mnada  choo na ofisi kwa fedha
wa Ngogwa katika Mnada
wa Ngogwa
105|Ujenzi wa uzio katika|Ujenzi wa uzio haijatekelezwa 0 0/Halmashauri 50,500,000 0 0 0 0 0 kutopatikana
mnada wa Ngogwa katika mnada kwa fedha
wa Ngogwa
106|Ujenzi wa Klaar na | Ujenzi wa haijatekelezwa 0 0|Halmashauri 45,000,000 0 0 0 0 0|kutopatikana
Crash katika Klaar na Crash kwa fedha
machinjio ya Busoka |katika
machinjio ya
Busoka
IDARA YA KILIMO NA USHIRIKA
107|Ujenzi wa uzio wa  |Ujenzi wa uzio haijatekelezwa 0 0 Halmashauri 6,500,000 0 0 0 0 0 kutopatikana
mradi wa umwagiliaji wa mradi wa kwa fedha
wa Lowa umwagiliaji
wa Lowa
IDARA YA MAJI
108 Matengenezo ya Matengenezo |Ukarabati wa Jul-16/  Jun-17/CDG 2,405,000 2,405,000 100 2,405,000 100 0/ imekamilika
visima vifupi 8 ya visima visima 2
Bulima, Ufala- vifupi 8 kuweka katika
Kiyinza, Bulima, Ufala- | Vijiji vya
Katungulu,Nuja, Kiyinza, Wendele na
Ilungu, Seeke Katungulu,Nuj | Ufala
sekondari,Ngogwa |a, [lungu, unaendelea.
Sekondari na Seeke
Bugisha Sekondari & 'sekondari,Ngo
Mondo shule ya gwa Sekondari
Msingi na Bugisha
Sekondari &

Mondo shule
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Halmashauri | 11,600,000 2,405,000 21 2,405,000 21 0 Katungulu,N
uja, [lungu,
Seeke
sekondari,Ng
ogwa
Sekondari na
Bugisha
Sekondari &
Mondo shule
va Msingi
109|Kuwezesha utanuzi |Kuwezesha haijatekelezwa 0 0|Halmashauri | 89,869,272 0 0 0 0 0 kutopatikana
wa Mfumo wa utanuzi wa kwa fedha
bomba la maji Mfumo wa
Busoka na bomba la maji
kuendeleza kutoka  |Busoka na
bomba la ziwa kuendeleza
Victoria (KUWASA) kutoka bomba
la ziwa
Victoria
(KUWASA)

110 Kuwezesha upanuzi | Kuwezesha haijatekelezwa 0 0|Halmashauri 80,000,000 0 0 0 0 0|kutopatikana
wa Mfumo wa upanuzi wa kwa fedha
bomba la maji wnwo |Mfumo wa
la Zongomera na bomba la maji
kuendeleza kutoka  |wnwo la
bomba la ziwa Zongomera na
Victoria (KUWASA) kuendeleza

kutoka bomba
la ziwa
Victoria
(KUWASA)

111|Ujenzi wa pampu ya |Ujenzi wa Pambu mbili za Jul-16|  Jun-17|Halmashauri 25,200,000 9,965,000 40 9,965,000 100 0 Pambu mbili
mkono kwenye pampu ya Visima Viwili za Visima
kisima kifupi eneo la | mkono kwenye vya Busoka na Viwili vya
Bukooba, Tulole, kisima kifupi | Ishiki Busoka na
Bujika, na eneo la zimenunuliwa Ishiki
Nyandekwa Bukooba, na kufungwa zimenunuliwa
sekondari Tulole, Bujika, |pampu na kufungwa

na Nyandekwa pampu
sekondari
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
112 Matengenezo ya Matengenezo | haijatekelezwa 0 0/CDG 42,920,000 0 0 0|kutopatikana
visima vifupi 16 ya visima kwa fedha
katika Kata za vifupi 16
Zongomera, Busoka katika Kata za
,Mondo,Isagehe, Zongomera,
Kilago,Nyandekwa, |Busoka
Ngogwa ,Mondo,Isageh
Mwendakulima, e,
Iyenze na Wendele | Kilago,Nyande
kwa, Ngogwa
Mwendakulim
a, Iyenze na
Wendele
113|Ujenzi wa tankila | Ujenzi wa haijatekelezwa 0 0/CDG 7,050,000 0 0 0|kutopatikana
maji shule ya tanki la maji kwa fedha
Sekondari Bukamba |shule ya
Sekondari
Bukamba
IDARA YA UJENZI
Matengenezo ya kazi Mfuko wa Barabara kwa mwaka wa fedha 2016/2017
Jumla ya miradi yenye thamani ya Tshs.796,724,790 imeshatangazwa na iko katika hatua za kuandaa mikataba.
114|Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16]  Jun-17|Road fund 276,198,116 138,513,177.82 50.1499358| 138,513,177.82 100 0|Mkandarasi
Sehemu Korofi Nyansubi,Maje|maalum,Maten ni Savant
Mkataba ngo,Mhungula,|genezo ya Investment
Na.LGA/155/2016/2 |Kinaga, maeneo Co.LTD wa
017/RF/08 Package |Kahama Mjini |korofi,na na P.O.Box
02 kawaida 1715 Mbeya.
Majengo Mkandarasi
km.8.16,Nyasu yupo eneo la
bikm. 6.9, kazi
Mhongolokm.4 Majengo,Nya
, Mhungula subi, Mjini,
km.4.95, Mhongolo,
Kinaga km. 8 Kinaga na
na Kahama Mhungula
Mjini
km.1(matenge
nezo ya

mifereji ya

maji ya mvua)
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
115|Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16]  Jun-17|Road fund 247,074,300 193,164,018.00 78 193,164,018.00 100 0[Mkandarasi

Sehemu Korofi,Muda[Malunga, ya maeneo ni Salum

maalum,na Kawaida |Busoka,Nyiho |korofi,Muda Motors

Mkataba go,Wendele,N [maalum,na Transport

Na.LGA/155/2016/2 |gogwa na matengenezo LTD.P.O.box

017/RF/08 Package [Nyahanga. ya kawaida 300

01 Malunga Nzega.Mkand
km.2.35,Busok arasi  yupo
a (Ujenzi wa eneo la kazi
kalvati Nyihogo-
1),Nyihogo(Uj Ilindi,
enzi wa Malunga,
kalvati,Miferej Nyahanga,
iya majiya Busoka  na
mvua)Ngogwa Ngogwa
km.6 na
Nyahanga
km.1.8

116|Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16{  Jun-17|Road fund 273,452,374 110,311,000 40.3401142 110,311,000 100 0[Mkandarasi

Sehemu Korofi,Muda |Isagehe,lyenze,|ya maeneo ni Mats

maalum na Kawaida |Kilago,Nyande |korof,Muda Engineering

Mkataba kwa maalum na LTD.P.O.

Na.LGA/155/2016/2 Kawaida Box 686

017/RF/08 Package barabara za Shinyanga.

03 Kahama Mkandarasi,
Mjini,maeneo yupo eneo la
ya Isagehe Isagehe,
km.4, Tyenze Kilago na
km.9.3 Kilago Nyandekwa
km.11 na
Nyandekwa
km.8.4

Matengenezo ya kazi za (Mfuko wa Barabara
awamu ya pili) kwa Mwaka 2016/17
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Ujenzi wa Boksi Kata ya Ujenzi wa Jul-16]  Jun-17|Road fund 63,096,193 - 0 0 0|Mkandarasi
Kalvati midomo Majengo Boksi Kalvati ni  HI-GEN
miwili eneo la Green midomo miwili CONSTRUC
Angel.Zabuni ya mita 5.00 TION LTD.
Na.LGA/155/2016/2 kwa kila P.O. 742
017/W/12 mdomo 1. KAHAMA.
Ujenzi Mkandarasi,
umefikia hatua yupo eneo la
ya kazi
ukamilishaji(c
uring)
Ujenzi wa Boksi Kata ya Ujenzi wa Jul-16|  Jun-17|Road fund 58,918,167 - 0 0 0|Mkandarasi
Kalvati midomo Ngogwa Boksi Kalvati ni
miwili eneo la midomo miwili KASHEBA
Ngogwa-Lowa ya mita 5.00 Box 19,
.Zabuni kwa kila TABORA.
Na.LGA/155/2016/2 mdomo 1 Mkandarasi
017/W/13 mkandarasi. anatakiwa
Mkandarasi kuanza kazi
hajaanza kazi tarehe
mpaka sasa. 26/6/2016
jinsi ya
mkataba
unavyoonyes
ha
Matengenezo ya Kata ya Mpaka sasa Jul-16]  Jun-17|Road fund 0 0 0 0 0|Zabuni
Kawaida,Maalumu |Kinaga,Kagon |hakuna kazi zimefunguliw
na Maeneo Korofi  |gwa na iliyofanyika a tarehe
Kinaga-Nduku, Nyihogo kutokana na 24/03/2017.
Kagongwa na Mayila-| kurudiwa kwa Kikao cha
Nyihogo.Zabuni mchakato wa Bodi ya
Na.LGA/155/2016/2 kumpata zabuni kilikaa
017/W/14 mzabuni. tarehe
22/05/2017
na  kuamua
zabuni  hiyo
irudiwe baada
ya kukosa
mzabuni
alikidhi
vigezo.

Fedha za mapato ya ndani 2016/2017
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri {69,946,400 66,449,080 95 66,449,080 100 0|Mkandarasi
kawaida na maeneo |Kilago,Nyande |ya kawida ni Tingwa
korofi Mkataba kwa,Zongomel [Bujika-Wame Co.LTD
Na.LGA/112/2016/2 |a,Iyenze,na km.5.1,Seeke- P.O.Box 74
017/W/RD/01 Nyahanga. Ngogwa- Kahama.Mka
Shunu ndarasi yupo
km.4.3,Kiyinza: eneo la
Iyenze km.4 na kazi.Kwasasa
matengenezo kazi imefikia
ya maeneo asilimia 95%
korofi Kilago-
Wame km.0.7
Matengenezo Kata ya Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|193,088,000 154,470,400 80]154,470,400 100 0|Mkandarasi
Maalum Mkataba Mhongolo,Mji {maalum Agape-| ni
Na.LGA/155/2016/2 |ni,Kinaga,na |Sokoni M/S.Satellite
017/W/RD/03 Majengo km.0.5,Mhong Contractors
olo-Mbulu Co.LTD,
km.2.5,Utulivu P.O.Box 371
Street, NN Kahama.Mka
lodge na ndarasi yupo
Sokola - eneo la kazi
Msikitini anaendelea na
(km.0.6) na kazi na
Golden Rock kwasasa
km.0.2 amefikia
asilimia
90%.Mkanda
rasi
alisimama
kutokana na
changamoto
ya fedha na

hali ya hewa
katika
barabara
Kinaga-
Mpakani -

ya
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri 44,897,000 42,652,150.00 95 42,652,150.00 100 0|Mkandarasi
maeneo korofi na Kagongwa,M [ya maeneo ni M/S.
maalum Mkataba wendakulima, [Korofi na Jopejawi
Na.LGA/155/2016/2 {Mondo na Maalum Co.LTD.
017/W/RD/04 Isagehe Mwendakulim PO.BOX 474
a-Busalala Shinyanga.M
km.7.4,Mondo- kandarasi
Mwanzwagi- ametelekeza
Mwambasa kazi kwa
Km.4,na kiwango cha
Bukooba- 95%.kwa sasa
Mpera Km.7.2 kazi  katika
kipindi  cha
matazamio
Matengenezo ya Kata ya Mjini. [Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|108,427,500 103,006,125 95 100 0|Mkandarasi
maeneo Korofi ya maeneo ni
Mkataba Korofi M/S.Savant
Na.LGA/155/2016/2 barabara za Investment
017/W/RD/06 lami na Co.LTD,
kujenga P.O.Box
mfereji wa 1715 Mbeya.
maji ya mvua Mkandarasi
meta 500 ametekeleza
kazi kwa
kiwango cha
95% Kwa

sasa kazi ziko
katika kipindi
cha
matazamio na
pia
mkandarasi
amekatwa
fedha za faini
kuchelewesha
kukamilisha
kazi.
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|74,995,000 67,495,500 90 67,495,500 100 0|Mkandarasi
Sehemu na Maalum [Malunga, ya Sehemu ni
Mkataba Ngogwa na Korofi na M/S.Satellite
Na.LGA/155/2016/2 |Busoka Maalum Co.LTD,P.O.
017/W/RD/05 Abel/Igomelo Box 371
km.2,Ngongwa: Kahama.Mka
Nyambula ndarasi yupo
(makalvati 3 enco la kazi
yamejengwa) anaendelea na
na Busoka- kazi na
Machinjioni imefikia
km.2 asilimia 90%
Mkandarasi
anaendelea na
kazi ya
kukamilisha
barabara ya
Abel/Igomelo
Malunga.
Mkandarasi
ameandikiwa

barua ya onyo
la
kukamilisha

Lazi na bxa
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri (212,655,000 202,022,250 95 202,022,250 100 0|Mkandarasi
Maeneo Korofina  |Nyahanga,Mh |ya maeneo ni
Maeneo Maalum ungula,Mjini, |maalum Shunu M/s.Mmeto
Mkataba Nyansubi Shule ya Construction
Na.LGA/155/2016/2 Msingi Co.LTD,
017/W/RD/02 km.1.3,Mzee P.O.Box
Mwaikoko/Ma 2131
sende na Tabora.Mkan
Mwamalasi darasi  yupo
km.1.6, enco la kazi
Matengenezo anaendelea na
ya Sehemu kazi na
Korofi Soko la imefikia
Namanga- asilimia
Kilima 90%.Mkanda
km.0.5,Kidae rasi
km.0.4,Phanto anaendelea na
m-Katavi kituo kazi ya mitaro
cha na kalvati
mafutal00% Nyihogo na
km.3,Sango Kazaroho.
km.2.4,Korog Mkandarasi
we km.1.39,na ameandikiwa
Nyasubi- barua ya onyo
Mwime km.3 la
kukamilisha
Matengenezo ya Kata ya Barabara ya Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|50,794,280.00 0 0 0 0|Mkandarasi
barabara ya Kahama |Majengo, modo ni Tingwa
Motel- Busumabu, |Zongomela na |imechongwa Co.LTD
Mondo na Seeke Mjini barabara ya P.O.Box 74
Mkataba seeke Kahama.
Na.LGA/155/2016/2 imewekewa
017/W/22 changarawe
Matengenezo ya Kata ya Mkandarasi Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|46,610,000.00 0 0 0 0 Mkandarasi
barabara ya Sango na |Majengo, hajaanza kazi ni Tingwa
uchimbaji wa mtaro Co.LTD
katika bonde la miwa P.O.Box 74
la Sospita Mkataba Kahama.
Na.LGA/155/2016/2
017/W/21
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba
Ujenzi wa driftina |Kata ya Ujenzi wa Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|27,928,240.00 0 0 0 0 Mkandarasi
mtaro 200m katika  |Majengo drifti na kazi ni
stendi ndogo ya ya ujenzi wa M/S.Satellite
Majengo Mkataba mtaro Contractors
Na.LGA/155/2016/2 inaendelea Co.LTD,
017/W/24 P.0.Box 371
Kahama.Mka
ndarasi yupo
eneo la kazi
anaendelea na
kazi na
kwasasa
amefikia
asilimia 70%.
Matengenezo ya Kata ya Kazi Jul-16|  Jun-17|Halmashauri|71,138,660.00 0 0 0 0 Mkandarasi
barabara ya Kapaya- |Nyasubi. zinazokusudiw ni Tingwa
RPS Mkataba a kufanyika ni Co.LTD
Na.LGA/155/2016/2 kuchonga P.O.Box 74
017/W/25 barabara Kahama.
900m, kuweka
changarawe na
kujenga
mtaro.Mkandar
asi hajaanza
kazi
Matengenezo ya Kata ya Matengenezo Jul-16|  Jun-17|Halmashauri 51,170,110 0 0 0 0|Mkandarasi
Maeneo Korofina  |Nyihogo ya maeneo ni
Maeneo Maalum maalum 300m M/s.Mmeto
Mkataba katika barabara Construction
Na.LGA/155/2016/2 ya Kazaroho Co.LTD,
017/W/RD/18 na ujenzi wa P.O.Box
mtaro 150m 2131
katika barabara Tabora.Mkan
ya mayila. darasi  yupo
eneo la kazi
anaendelea na
kazi na
imefikia
asilimia
90%.Mkanda
rasi
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Muda wa Kuanza na

Chanzo cha Fedha

NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba

Matengenezo ya Kata ya Kuchonga Jul-16|  Jun-17|Halmashauri |68,094,260.00 0 0 0 0 Mkandarasi

barabara za Nyasubi. barabara ni Tingwa

Wigehe(Bukondamo km15.89 Co.LTD

yo) Mkataba P.O.Box 74

Na.LGA/155/2016/2 Kahama.

017/W/727 Mkandarasi
yupo eneo la
kazi
anaendelea na
kazi na
kwasasa
amefikia
asilimia 95%.

Ujenzi wa mtaro Kata ya Kujenga mtaro Jul-16]  Jun-17|Halmashauri|19,007,440.00 18,000,000.00 94.6997597 18,000,000.00 100 0[Mkandarasi

barabara ya Mama  |Nyihogo. m230 ni Tingwa

Njunju Mkataba Co.LTD

Na.LGA/155/2016/2 P.O.Box 74

017/W/16 Kahama.
Mkandarasi
ametekeleza
kazi kwa
kiwango cha
95% Kwa
sasa kazi ziko
katika kipindi
cha
matazamio

Matengenezo ya Kata ya Mjini [Kwa sasa Jul-16|  Jun-17|Halmashauri 28,251,560 0 0 0 0 Mkandarasi

barabara maeneo ujenzi ujenga ni

Korofi katika mtaro M/s.Mmeto

barabara ya Petro unaendelea. Construction

Africa -CDT Co.LTD,

Mkataba P.O.Box

Na.LGA/155/2016/2 2131 Tabora.

017/W/RD/22 Mkandarasi
yupo eneo la
kazi
anaendelea na
kazi na
imefikia
asilimia
50%.Mkanda
rasi.
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Muda wa Kuanza na Chanzo cha Fedha
NA Jina la Mradi Kazi Kazi Mwaka | Mwaka Chanzo cha Bajeti Fedha zilizotolewa % ya fedha |fedha zilizotumika % ya Salio Maoni
zilizopangwa |zilizofanyika wa wa Fedha Iliyoidhinishwa -2016/2017 zilizotolewa Utekelez
Kuanza | Kukamil '2016/2017 aji
kwa ika kwa miradi
mradi Mradi
Kimkatab | Kimkata
a ba

Matengenezo ya Kata ya Kuweka Jul-16|  Jun-17|Halmashauri 50,976,000 0 0 0 0 0 Mkandarasi
barabara za Nyasubi. changarawe ni Tingwa
Wigehe(Bukondamo barabara za Co.LTD
yo) Mkataba bukondamoyo P.O.Box 74
Na.LGA/155/2016/2 km4 Kahama.
017/W/29
IDARA YA ARDHI, MIPANGO MI1JI NA MALIASILI

1|{Mpango Kabambe Kuandaa Kuandaa Jul-16/  Jun-17 Halmashauri 116,400,000.00 1,200,000.00 1 1,200,000.00 1 0 Kazi hii
wa Mji wa Kahama |Mpango andiko la ilifanyika
(Kahama Master Kabambe wa |mradi na kwa kiasi
Plan) Mji wa kuwasilisha kutokana na

Kahama OR- kukosekana
(Kahama TAMISEMI kwa fedha
Master Plan)

2 Ukarabati wa makazi Kendesha Kazi hii Jul-16|  Jun-17|Halmashauri 58,800,000.00 0 0 0 0 0 Kazi hii
katikati ya Mji wa mikutano ya  |haijatekelezwa ilifanyika
Kahama uhamasishaji kwa kiasi

juuya kutokana na
ukarabati wa kukosekana
makazi katikati kwa fedha
ya Mji wa

Kahama

3 Kuandaa eneo la kupanga na Upimaji wa Jul-16/  Jun-17 Halmashauri 0 11,150,000.00 - 11,150,000.00 90 0 Awamu ya
uwekezaji wa Kupima viwanja 390 na pili ya
viwanda viwanda viwanja kwa  hati 22 kuandaa
vidogo Zongomela  |matumiziya  zimeandaliwa viwanja

vwanda vidogo inaendelea
kwa ajili ya
wale
waliobakia
Jumla 175,200,000.00 12,350,000.00 12,350,000
MFUKO WA JIMBO
129 Ununuzi wa, ununuzi wa |shughuli za May-16  Jun-17| Jimbo 7,749,000 7,749,000 100 0 0 7,749,000 shughuli za
mabomba ya| mabombaya |ununuzi  wa ununuzi wa
Maji,Zongomera na maji mabomba mambomba
Malunga zinaendelea zinaendelea
130/ Kununua bomba la|Kununua shughuli za May-16  Jun-17| Jimbo 2,100,000 2,100,000 100 0 0/ 2,100,000 [shughuli za
maji Kinaga bomba la maji |ununuzi  wa ununuzi wa
mabomba mambomba
zinaendelea zinaendelea
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131 Kuweka bomba la/Kuweka shughuli za Jun-17| Jimbo 3,883,000 3,883,000 100 0 0/ 3,883,000 [shughuli za
maji Mhongolo bomba la maji |ununuzi  wa ununuzi wa
mabomba mambomba
zinaendelea zinaendelea
132|Ukarabati wa kisima Ukarabati wa|utaratibu wa May-16  Jun-17| Jimbo 2,400,000 2,400,000 100 0 0 2,400,000 |utaratibu wa
kijiji cha Ufala kisima  kijiji kutafuta fundi kutafuta fundi
cha Ufala unaendelea unaendelea
133|Ujenzi  wa  kisima|Ujenzi wautaratibu ~ wa May-16  Jun-17| Jimbo 5,468,000 5,468,000 100 0 0 5,468,000 utaratibu wa
kata ya Wendele kisima kata yajwa kuhamisha wa
Wendele fedha kuhamisha
unaendelea fedha
unaendelea
134|Ujenzi wa kisima|Ujenzi wa utaratibu  wa May-16  Jun-17| Jimbo 2,630,000 2,630,000 100 0 0 2,630,000 utaratibu wa
kata ya Nyandekwa kisima kata ya kutafuta fundi kutafuta fundi
Nyandekwa  |unaendelea unaendelea
135|Ununuzi wa vifaa vya Ununuzi ~ wa|utaratibu ~ wa May-16  Jun-17| Jimbo 537,000 537,000 100 0 0 537,000 utaratibu wa
mabomba(viungio) |vifaa vya kununua vifaa kununua
katika  kijiji ~ cha mabomba(viun na mabomba vifaa na
Nduku gio) katika unaendelea mabomba
kijiji cha unaendelea
Nduku
136/Upanuzi wa mtandao Upanuzi  wa|utaratibu  wa May-16  Jun-17| Jimbo 4,857,000 4,857,000 100 0 0 4,857,000 utaratibu wa
wa maji kwa mtandao  wa kununua  wa kununua wa
kununua  mabomba maji kwa mabomba  ya mabomba ya
na kuyalaza mtaa wa kununua maji maji
Tluluma mabomba  na unaendelea unaendelea
kuyalaza mtaa
wa [luluma
137|Ukamilishaji wa Ukamilishaji  |utaratibu  wa May-16/  Jun-17 Jimbo 1,500,000 1,500,000 100 0 0 1,500,000 utaratibu wa
choo shule ya msingijwa choo shule|kutafuta fundi kutafuta fundi
Busoka ya msingi unaendelea unaendelea
Busoka
138 | Ukarabati wa vyumba Ukarabati wa|utaratibu  wa May-16  Jun-17| Jimbo 2,794,000 2,794,000 100 0 0 2,794,000 |utaratibu wa
(4) vya madarasajvyumba  (4)kutafuta fundi kutafuta fundi
pamoja na choo cha vya madarasa unaendelea unaendelea
Walimu S/M pamoja na
Nyahanga 'A' choo cha
Walimu S/M
Nyahanga 'A'
139 Ukarabati wa darasa|Ukarabati wa utaratibu  wa May-16  Jun-17| Jimbo 1,550,000 1,550,000 100 0 0 1,550,000 utaratibu wa
S/M Kahama A darasa S/M kutafuta fundi kutafuta fundi
Kahama A unaendelea unaendelea
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140\ Ujenzi wa ofisi wa Ujenzi wa ofisi|utaratibu ~ wa May-17  Jun-17| Jimbo 2,100,000 2,100,000 100 0 0 2,100,000 utaratibu wa
dawati la jinsia na wa dawati la kutafuta fundi kutafuta fundi
watoto polisi wilaya |jinsia na|unaendelea unaendelea
watoto  polisi
wilaya
141|Ukarabati wa|Ukarabati wa utaratibu ~ wa May-16  Jun-17| Jimbo 1,520,000 1,520,000 100 0 0 1,520,000 utaratibu wa
madarasa 3 S/M madarasa 3 kutafuta fundi kutafuta fundi
Kilima 'A’ S/M Kilima 'A' unaendelea unaendelea
142 Ukarabati wa kisima Ukarabati wa utaratibu wa May-16  Jun-17| Jimbo 2,900,000 2,900,000 100 0 0 2,900,000 utaratibu wa
kijiji cha TIlungu- kisima  kijiji kutafuta fundi kutafuta fundi
Iyenze cha Ilungu- unaendelea unaendelea
Iyenze
ununuzi wa pampu ununuzi  wajutaratibu = wa May-16  Jun-17| Jimbo 2,400,000 2,400,000 100 0 0 2,400,000 |utaratibu wa
kisima cha  maji pampu kisimajununuzi  wa ununuzi wa
Nuja. cha maji Nuja. pampu pampu
unaendelea unaendelea
JUMLA KUU 44,388,000 44,388,000 44,388,000
USIMAMIZI NA UFUATILIAJI WA MIRADI YA MAENDELEO
143|Ujenzi wa banda la Ujenzi wa Ujenzi wa Jul-16 Juni 2017 - 0 0 64 28,627,560| Ujenzi wa
kuuzia banda la/banda la banda la
matunda,samaki kuuzia kuuzia kuuzia
wakavu na  kuku matunda,sama 'matunda,sama matunda,sam
katika eneo la CDT ki wakavu na ki wakavu na aki  wakavu
nasoko la Namanga kuku  katika kuku  katika na kuku
eneo la CDT|eneo la CDT katika eneo la
na soko lana soko la CDT na soko
Namanga Namanga la Namanga
81,375,060 52,747,500 umekamilika
144 Kufanya usimamizi Kufanya Usimamizi na|Jul-16 Jul-17 - 0 0 9,740,000 23 31,860,000 Miradi
na ufuatiliaji wa usimamizi na|ufuatiliaji wa imetekelezwa
miradi ya maendeleo|ufuatiliaji wa miradi kwa
katika kata 20 za miradi ya umefanyika na ufanisi.kiwang
Halmashauri ya Mji maendeleo miradi 0 na ubora
Kahama katika kata 20 imetekelezwa unaotakiwa
za kwa  kufuata
Halmashauri | ushauri
ya Mji|uliokuwa
Kahama unatolewa na
wataalamu 41,600,000
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145 Kuwezesha kuandaa Kuwezesha Miradi ya Jul-16 Jul-17 - 0 0 6,052,859 75 2,046,141 Miradi
na kuibua miradi yalkuandaa = na maendeleo imeibuliwa na
maendeleo katika kuibua miradi imeibuliwa na wananchi na
kata 20,vijiji 45 najya maendeleo wananchi kuwasilishwa
mitaa 32 kwa njia ya katika kata Halmashauri
mfumo wa fursa na|20,vijiji 45 na
vikwazo O&OD mitaa 32 kwa
njia ya mfumo
wa fursa na
vikwazo
0&0OD 8,099,000
146/ Kuwezesha kuandaa Kuwezesha Mpango na|Jul-16 Jul-17 - 0 0 0 0 Mpango na
mpango na bateji ya kuandaa bajeti bajeti
Halmashauri na mpango na umeandaliwa umeandaliwa
Mpango kazi wa bateji ya na mpango na  mpango
mwaka 2017-2018  |Halmashauri |kazi kazi
na Mpango|umeandaliwa umeandaliwa
kazi wa na na
mwaka 2017- kuwasilishwa kuwasilishwa
2018 sehemu husika sehemu
20,264,000 20,264,000 husika
147 kuandaa Mpango| kuandaa Mpango Jul-16 Jul-17 - 0 0 0 0 Mpango
Mkakati wa Mpango mkakati mkakati
Halmashauri Mkakati ~ wa|utaandaliwa utaandaliwa
Halmashauri |mwaka wa mwaka  wa
fedha fedha
2017/2018 39,104,000 39,104,0002017/2018
148/ Kumuwezesha Kumuwezesha |ufuatiliaji Jul-16 Jul-17 - 0 0 0 ufuatiliaji
mkaguzi wa ndani na mkaguzi  wa umefanyika umefanyika
timu ya ukaguzi/ndani na timu katika kata katika  kata
kufanya usimamizi na|ya ukaguzi|zote na vijiji zote na vijiji
ufutiliaji wa miradi|kufanya vyote vyenye vyote vyenye
ya maendeleo katika|usimamizi na miradi ya miradi ya
kata 20 za|ufutiliaji ~ wa maendeleo maendeleo
Halmashauri ya Mji|miradi ya
Kahama maendeleo
katika kata 20
za
Halmashauri
ya Mji
Kahama 22,100,000 22,100,000
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149 Kutembelea maeneo Kutembelea |ufuatiliaji Jul-16 Jul-17 - 0 0 0 ufuatiliaji
yenye miradi maeneo yenye umefanyika umefanyika
Jkukagua na kuandaa miradi katika kata katika  kata
ripoti ya miradi ya kukagua najzote na vijiji zote na vijiji
maendeleo kuandaa ripoti|vyote vyenye vyote vyenye
ya miradi ya|miradi ya miradi ya
maendeleo maendeleo 17,969,000 17,969,000 maendeleo
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