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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurungenzi wa Halmashauri ya Mji Kahama anawatangazia wananchi wote Raia wa

Tanzania wenye sifa, kuomba kujaza nafasi za kazi katika kada zifuatazo.

I. MTENDAJI WA KIJIJI III- NAFASI. (28)
1.1 Sifa za Mwombaji,

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/cheti katika moja ya fani za Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Maendeleo ya
Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Selikari za Mitaa Hombolo, Dodoma au

Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.
1.2 Ngazi ya Mshahara

TGS. B, kwa kuzingatia viwango vya Serikali.
1.3 Majukumu ya Kazi

1 Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

II. Kusimamia ulinzi na Utawala bora kwa Raia na Mali zao. Kuwa Mlinzi wa Amani

na msimamizi wa Utawala bora katika Kijiji.

[II. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo katika

Kijiji.
IV. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
V. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

VI. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na
kuongeza uzalishaji mali.

VII. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo nya Kitaalam katika Kijiji

VIII. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.
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Kuwa Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalam waliopo katika Kijiji
Kupokea na kusikiliza na kutatua migogoro ya Wananchi
Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji na

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

MTENDAJI WA MTAA II- NAFASI (11)

2.1 Sifa za Mwombaji,

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/cheti katika moja ya fani za Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Maendeleo ya
Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Selikari za Mitaa Hombolo, Dodoma au
Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

2.3 Ngazi ya Mshahara

TGS. B, kwa kuzingatia viwango vya Serikali.
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2.4 Majukumu ya Kazi
Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Mtaa.

Kusimamia ulinzi na Utawala bora kwa Raia na Mali zao. Kuwa Mlinzi wa Amani na
msimamizi wa Utawala bora katika Mtaa.

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo katika
Mtaa.

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Mtaa.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha Wananchi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na kuongeza
uzalishaji mali.

Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo nya Kitaalam katika Mtaa

Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Mtaa.

10 Kuwa Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalam waliopo katika Mtaa
11 Kupokea na kusikiliza na kutatua migogoro ya Wananchi

12 Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Mtaa na

13 Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.



DEREVA II- NAFASI (1)
3.1 Sifa za Muombaji

1. Awe na Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (IV), mwenye Leseni Daraja " C" ya
uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua
miaka mitatu (3) bila kusabisha ajali. |

2. Muombaji mwenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la IIatafikiliwa kwanza.

3.2 Ngazi ya Mshahara
TGS B. kwa kuzingatia viwango vya Serikali.

I.  Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
II. Kuendesha magari ya abiria na Malori
III.  Kufanya matengenezo madogo ya gari
IV. Kutunza na kuandika daftari la safari “Log book” kwa safari zote.

4.0 MTUNZA KUMBUKUMBU II- NAFASI MOJA (1)

4.1 Sifa za Muombaji.

Awe amehitimu kidato cha Nne (IV) au cha Sita(VI) na mwenye cheti cha utunzaji
kumbukumbu katika moja wapo ya fani za Afya, Masijala,Mahakama ya Ardhi.

4.2 Ngazi ya Mshahara,
TGS. B kwa kuzingatia viwango vya Serikali

4.3 Majukumu ya kazi.

1. Kutafuta kumbukumbu/Nyaraka/Mafaili yanaoyahitajika na wasomaji.

2. Kuthibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.

3. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (Classification of boxing) kwaajili ya matumizi ya
Ofisi.

4. Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (File racks/Cabinets
katika masijala/vyumba vya kuhifadhia mafaili

5. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za serikali.

5.0 MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
I. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozodi miaka 45.
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Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika Pamoja na majina ya Wadhamini
(Referees) wa kuaminika.

Waombaji waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo na vyeti vya kidato cha
nne na sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimumafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

Testimonials, provision results, statement of results, hati ya matokeo ya kidato cha
nne na sita havitakubaliwa

Waomabji waambatanishe picha moja passport size ya hivi karibuni

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 29/09/2017.

Maombi yote yatumwe kupitia Posta,

Mkurugenzi wa Halmashauri Mji Kahama,

S.L.P 472,
KAHAMA.
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