

HALMASHAURI YA MJI KAHAMA



MKOA WA SHINYANGA:

S.L.P. 472,
KAHAMA

Tarehe:

YAH: TAARIFA YA SAFARI NJE NA NDANI YA WILAYA

1. Jina Kamili: Cheo:
2. Ngazi ya Mshahara
3. Madhumuni ya Safari(Eleza kazi unazokwenda kufanya)
.....
.....
4. Mahali unapokwenda:
5. Idadi ya wiki utakazokaa huku (Taja tarehe ya kuondoka na kurudi)
.....
6. Usafiri: Taja aina ya Usafiri iwapo ni gari la Serikali taja
Namba ya Gari:
Sahihi:
Tarehe:

MKUU WA IDARA:

1. Mapendekezo yake:
2. Jina Kamili:
3. Cheo: Sahihi:
4. Mhuri: Tarehe:

OFISI YA MKURUGENZI WA MJI:

1. Maelezo:
2. Jina Kamili:.....
3. Cheo: Sahihi:
4. Mhuri: Tarehe:

HALMASHAURI YA MJI KAHAMA



MKOA WA SHINYANGA:

S. L. P. 472,
KAHAMA

Tarehe:

YAH: TAARIFA YA SAFARI NJE NA NDANI YA WILAYA

1. Jina Kamili: Cheo:
2. Ngazi ya Mshahara
3. Madhumuni ya Safari(Eleza kazi unazokwenda kufanya)
.....
.....
4. Mahali unapokwenda:
5. Idadi ya wiki utakazoka huku (Taja tarehe ya kuondoka na kurudi)
.....
6. Usafiri: Taja aina ya Usafiri iwapo ni gari la Serikali taja
Namba ya Gari:
Sahihi:
Tarehe:

MKUU WA SHULE/ MWL. MKUU:

1. Mapendekezo yake:
2. Jina Kamili:
3. Cheo: Sahihi:
Mhuri: Tarehe:

MKUU WA IDARA:

4. Mapendekezo yake:
5. Jina Kamili:
6. Cheo: Sahihi:
7. Mhuri: Tarehe:

OFISI YA MKURUGENZI WA MJI:

1. Maelezo:
2. Jina Kamili:
3. Cheo: Sahihi:
4. Mhuri: Tarehe: